ขอประชาสัมพันธ์งานแข่ง Gymkhana เสาร์ 24 กค 2553 นี้ ที่คลอง 5

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย balloon.com, 19 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    เป็นงานแข่ง Gymkhana เล็กๆ โดยจะแบ่งพื้นที่จากงาน NITTO-RACING GARAGE
    VTEC THAILAND RECORDS 2010 โดยคนจัดจะเป็นคุณ เอ้ ข้าวมันไก่ ที่ขับ Dmax สีแดง ครับ พอดีได้คุยกันเค้าเลยวานให้ผมมาช่วยประชาสัมพันธ์ให้ โดยแบ่งรุ่นในการแข่งขันดังนี้

1. รุ่นไม่เกิน 1600 cc
    2. 1600 cc ขึ้นไป (Honda VTEC ลงรุ่นนี้ทั้งหมด)
    3. ขับหลัง
    4. กระบะ
    5. Open

เรื่องการแบ่งรุ่นอาจจะน้อยไม่ครอบคลุม เพราะเป็นงานจัดแบบสนุกๆ เป็นสนามชิมรางของคุณเอ้ และต่อไปจะจัดรายการแข่งแบบจริงจัง เดือนเว้นเดือนครับ :):):)

2. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ได้เวลาแล้ว..................ฝีมือกำลังจะขึ้นสนิมพอดี.................อิอิ

3. aea_sigma

aea_sigma New Member Member

72
    0
    0
    ฝากด้วยนะคับ...งานเล็กๆจัดขำๆ.......แก้เซ็ง มาร่วมสนุกกันได้นะคับ....

4. jjeettzy

jjeettzy New Member Member

9
    0
    0
    ไป ไป ไป

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 กรกฎาคม 2010
  5. ไอซ์เหนือ

ไอซ์เหนือ New Member Member

3
    0
    0
    ไปร่วมงานครับ

6. ThunderStruck

ThunderStruck New Member Member

51
    0
    0
    ไปด้วยเพ่ๆๆ เสารืนี้ใช่ป่าว แล้วเจอกันคับ

7. winnagaretto

winnagaretto New Member Member

27
    0
    0
    ไปด้วยคับ :D

8. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    มากันเยอะนะครับ มาสนุกๆๆกัน อดใจรองานใหญ่อีกทีนึงครับ ตอนนี้ มาสนุกกันเสาร์24นี้ที่คลองห้า จร้า

9. ThunderStruck

ThunderStruck New Member Member

51
    0
    0
    มีรางวัลปะค๊าบ แฮ่ๆ

10. aea_sigma

72
    0
    0
    มีถ้วยรางวัลนะคับ.......มาร่วมสนุกกันนะคับ...

11. ksuchon

ksuchon New Member VIP

20
    0
    0
    บ่ะๆๆๆๆ ไปชมแน่นอนครับ อิอิ

12. ThunderStruck

51
    0
    0
    โอเคคับพี่ งั้น ซุน จะไปล่าถ้วยด้วย ฮ่าๆ

13. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

3,000
    12
    0
    ขอตารางเวลาหน่อยครับ เผื่อว่างจะได้แวะไป

14. balloon.com

687
    4
    0
    ตั้งแต่เช้าครับพี่บี มาๆ มาเทรนน้องๆ หน่อยครับ

15. BIRD KhonKaen

BIRD KhonKaen New Member VIP

236
    0
    0
    เสียดายจัง ครับ ตรงกับงานยิมคาน่า ที่สารคาม

16. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    สนุกสนานครับ...มาร่วมสนุกกันเยอะนะครับ

17. ballbong

ballbong New Member Member

25
    0
    0
    ไป ไป ไป อ่ะ

จะไปไหน
    เออ ประหลาดแห่อะ

อยู่ดีๆก็ ไป ไป ไป

อิอิ

18. ballbong

ballbong New Member Member

25
    0
    0
    ผมไปด้วยคน คับบบบบบ

อิอิ

19. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    มากันเยอะๆนะครับ งานนี้คุ้มแน่นอนครับ จิมก็ได้วิ่ง แถม ยังได้ดูรถ honda ที่เร็วที่สุดในประเทศไทยอีก โอกาสอย่างนี้มีน้อยนะครับ :)

20. AONO_KUNG

AONO_KUNG New Member Member

487
    0
    0
    อยากไปจังอ่ะ

21. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    เริ่มกี่โมงอะคร้าฟฟฟฟ

ไม่มีตารางเวลาหรอ คร้าบบบ

อยากไปวิ่งเล่นอะค้าบบบ

22. ThunderStruck

51
    0
    0
    ช่ายๆ อยากได้ตารางเวลา ผมเอาไปโฆษณาให้แล้วนะ ฮ่าๆ จะได้มีคนมาเยอะๆ

23. Aong-race-shop

671
    5
    18
    เรียนเชิญเลยครับ มีกระบะด้วย

24. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    ไปด้วยคนดิ อิอิ

25. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    น่าแต่ ค่าสมัครเท่าไหร่อ่ะ

26. aea_sigma

72
    0
    0
    ขอโทษด้วยนะคับ เรื่องรายละเอียดอาจไม่ครบ หรือตรงใจอาจเป็นเพราะว่าเป็นคนั้งแรกของผม....เวลามีน้อยมากจริงๆ.. เวลาเริ่มงานประมาณ 9.00 น...เปิดรับสมัคร +ซ้อม จนถึง 12.00 น...12.30 นเริ่มทำการแข่งขัน..

ค่าสมัครบอกหน้างานนะคับ..ต้องขอโทษด้วยเพราะยังสรุปไม่ได้เลย..แต่ไม่หน้าจะเกิน300 บาท ขอบคุณ มากๆคับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 09:18:10 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:17:32 ----------

ขอโทษด้วยนะคับ เรื่องรายละเอียดอาจไม่ครบ หรือตรงใจอาจเป็นเพราะว่าเป็นครั้งแรกของผม....เวลามีน้อยมากจริงๆ.. เวลาเริ่มงานประมาณ 9.00 น...เปิดรับสมัคร +ซ้อม จนถึง 12.00 น...12.30 นเริ่มทำการแข่งขัน..

ค่าสมัครบอกหน้างานนะคับ..ต้องขอโทษด้วยเพราะยังสรุปไม่ได้เลย..แต่ไม่หน้าจะเกิน300 บาท ขอบคุณ มากๆคับ

27. balloon.com

687
    4
    0
    พรุ่งนี้แล้วครับ....

9.00 น. เจอกันครับพี่น้อง....

28. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    ไม่มีรถอ่ะคับ มีใครให้ยืมขับบ้างเอ่ย 55
    :D
    [email protected]

29. Arthan

Arthan New Member Member

74
    0
    0
    มาสิครับ แล้วเปลี่ยนสีรถตั้งแต่เมื่อไรครับเนี่ย

30. YU-GARAGE

YU-GARAGE New Member Member

14
    0
    0
    งานสนุกมากๆคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้