ปล่อยให้รอซะนาน มิตติ้งครั้งต่อไปมีกำหนดครอดมาแล้วครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<< JobsilrA >>>, 28 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    รายละเอียดของการไปมิตติ้งคร่าวๆนะครับ เช้าาเราไปถึงเราจะไปไหว้เจ้าแม่กวนอิมเพื่อความเป็น ศิริมงคล ต่อจากนั้นจะเดินทางไปรับทานอาหาร และมุ่งหน้าไปสวนสัตว์เขาเขียวววววว ต่อด้วยนั่งทอดกายที่ชาดหาดเวลาๆแสงอาทิตย้อยครับ เหอๆๆ

2. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    เจอ กานน.......

3. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    ขอให้สนุกครับทุกคน ขอให้เดินทางปลอดภัย
    อย่าดื่มแล้วขับนะค้าบ มันไม่ดี
    แล้วอย่าลืมชักภาพมาฝากกันเยอะๆนะค้าบ

4. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ถ้ามีหลาวๆเยอะละก็นะ ชักภาพกันไม่ทันแน่ เหอๆๆ

5. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    5555 ลงรูปไม่ได้อ่า เหอๆๆ ทำไงดี

6. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    พี่ ก็ ลอง เปิด กระทู้ใหม่ไป เลย สิครับ อิอิ

ทริปนี้ มันส์ มาก อิอิ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 20:35:00 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 20:34:42 ----------

พี่ ก็ ลอง เปิด กระทู้ใหม่ไป เลย สิครับ อิอิ

ทริปนี้ มันส์ มาก อิอิ

7. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    นี่เพิ่งเข้ามาดูอ่า...ห่างหายไปนานอ่ะก๊าบ.. เห็นทาง RCweb แจ้งว่ายังไม่สามารถโพสรูปได้นิครับ..ลองไปฝากที่เวปอื่นแล้ว Link มาดิคับ อยากเห็นอ่ะคับ..มีกันเยอะขนาดไหนอ่ะ...

8. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    อยากดูรูปนิ

9. gaszohol

643
    4
    0
    มารอชมด้วยค้าบ.....*0*

10. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    ปัจจุบันสมาชิกมีเท่าใดแล้วเนี่ยคับพี่น้อง...

11. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    ปัจจุบันสมาชิกมีเท่าใดแล้วเนี่ยคับพี่น้อง...

12. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    มีมา 3 รูปเรียกน้ำย่อยก่อนนะครับ รูปที่เหลือ รอท่านอื่นๆ มาโพสนะครับ

งานนี้ เรามี 505 สีสดใส ที่เป็นยี่ห้อ peugeot เพียง 1 เดียว นอกนั้นเป็นรถยี่ห้ออื่นกันหมดครับ แต่ก็มากันด้วยใจเจงๆ

ส่วนอีตาจ๊อบ หลงทางตั้งแต่เช้ายันค่ำเลยครับ เสมอต้นเสมอปลายดีแท้ๆ ^^

รูป 1.เช้าเดินทางขาไป มี 505 เป็นผู้นำขบวนสู่เขาเขียว - 2.บ่ายระหว่างเที่ยวเขาเขียว มากันเป็นครบครัวหรรษา สนุกสนาน - 3.มืดค่ำตอนกลับ ทุกคันแยกย้ายกันกลับโดยสวัสดิภาพ ยกเว้นอีคันนี้ต้องหาปั๊มเติมน้ำมัน 95 ที่ชลบุรี -_-''

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 สิงหาคม 2010
  13. ohmmemy

1,077
    4
    38
    แต่ละคัน วิ่ง กัน เร็ว เจรงๆ ตามเกือบ ไม่ ทัน เหอๆๆๆ

14. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    อ้าว..มะได้ไปค้างหรอกหรือครับ...ไปซะไกล..นึกว่าค้างซะอีก..ว่าแต่..โอมเอ้ย..เอาคันไหนไปอ่า...คันเดิมที่จี้ตูดพี่เป่า....ถ้าใช่..น่าจะตามเค้าทันน้า..^^

15. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    ลืมถาม...มีค่าใช้จ่ายคนเท่าไรอ่ะพี่...อยากทราบ..

16. ohmmemy

1,077
    4
    38
    เหอๆๆๆๆ คัน เขียว นั้นแหละ ครับ
    ขับเร็ว มากม้าย ด้าย พาลูก มาด้วย งับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 21:11:48 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:11:32 ----------

เหอๆๆๆๆ คัน เขียว นั้นแหละ ครับ
    ขับเร็ว มากม้าย ด้าย พาลูก มาด้วย งับ

17. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    ขอแก้ตัวนะครับ เจ้าโอมน่ะ โม้มาก เหอๆๆ ผมกะคิมได้ตกลงกันว่า เราจะเดินทางโดยใช้ความเร็ว 80 - 100 แต่เจ้าโอมดันแวะเติมแก๊สไงครับ พอขึ้นบูรภาวิถีเจ้าโอมแซงไปด้วยความเร็วไม่ต่ำกว่า 150 แน่ เหอๆๆ เนี่ยนะตามไม่ทัน
    ค่าเสียหายของผมอยู่ที่ ประมาณ 1000 บาทนะครับ พอดีไป 3 คนน่ะครับ เหอๆๆ

18. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ไม่ใช่ 150 คับ พี่ จ็อบ ขอแก้ข่าว หน่อย 180 คับ พอ แซงพี่ไป เบรก ตัว โก่ง เลย .................... แหะๆ

19. gaszohol

643
    4
    0
    ขับกันเร็วเกิ๊นนนนน ฮ่าฮ่า
    สักครั้งละนะ ที่จะได้พบกัน *0*
    และไหนอ่าคับ รูปที่ไปมี้ตติ้งกันมา
    ยังไม่เห็นแบบ เต็มๆเลยนะเนี่ย
    จัดมาให้ชมกันบ้างเส่ะ

20. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    @โอม.......โหย..เจ้าคันเขียวนี่แรงได้ใจจริง ๆ ... แซงที่ 180 โอ้ว..โน่ว...ว่าแต่..ขับขนาดนั้น..จะเบรคทำไมฮะเจ้าโอม...
    @คุณจ๊อบ....ถูกนะคับ..คนละพันเอง..ค่าอาหาร..เชื้อเพลิง..เที่ยวราตรี...ค่าเด็ก....ถือว่าถูกนะครับ อิอิ
    @K.gaszohol.... นั่นดิคับ...ไหนอ่ะรูปอ่ะ...มีมะกี่รูปเอง.....ไม่เอารูปมาให้ดูแล้วจะอยากปได้งายเนี่ย...เอิ๊ก ๆ ๆ

21. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    เดี๋ยวเอามาให้ดูแน่นอนครับ เหอๆๆ ขออภัยที่ช้ามาก

22. ohmmemy

1,077
    4
    38
    **ประมาณ 1000 บาท อะครับ
    **พี่ จ้อบ หาย ปายหนาย มา อะครับ เหอๆๆๆๆๆๆๆ เอารูปมา ลง เลยน่ะ อิอิ
    **ขอบอกว่า งานนี้ แต่ละครอบ ครับ นี้ ร้อนจนเกือบลุกเป็นไฟ ครับ โดยเฉพาะพี่ จ้อบ 555555 (โดนแฟนเผา + พี่โบว์ ยังใส่ไฟ อีก 5555)

23. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    บรรยากาศอบอุ่น...น่าไปด้วยจังเวยอ่า..

24. ohmmemy

1,077
    4
    38
    คราวหน้า ที่ อยุธยา กัน อีก มะครับ เหอๆๆๆๆ

25. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    โหย ๆๆ ...ตจว..ดิ...ยุดยา..ช่วงเน้คนเยอะ.. มะมีอารายเท่วแล้วน้า..

26. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ที่ไหน น่าสนใจอะคับ พี่

27. gaszohol

643
    4
    0
    จ๊อบคับ ให้ไวเลยครับ อยากเห็นๆ
    พี่ฝนคับ งานหน้าคงได้เจอกันคับ อิอิ

ปล.คิดถึงๆ ไม่ได้เจอกัน น๊าน นานนนน พี่ๆเพื่อนๆ ทุกคน

28. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    เอางี้ปะละ...นัดกันไปเที่ยว "ภูกระดึง" ไป Meeting ต่างถิ่น กินของขม ชมพระอาทิตย์ขึ้น แล้วชื่นมื่นรอบเต๊นตอนกลางคืน ดีไหมครับ

29. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ต้องรอปลายฝนต้นหนาว แต่ก็ดีน๊ะจะได้เตรียมตัวกันเนิ่นๆ

30. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    เย้ว ๆ ๆ ..มีคนสนจัยแล้วววววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้