เพิ่งได้รถมาเกิดคำถาม

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย s4vana, 2 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. s4vana

s4vana New Member Member

38
    0
    0
    พอดีทางบ้านยกรถตุ้ให้เป็น นิสสัน urvan รุ่นไฟหน้า4เหลี่ยมอะครับแล้วก็มีกระจังหน้าสีดำ ไม่รุ้เค้าเรียกรุ่นไร แต่เครื่องผม ผมต้องการจะวางCA18 โบได้หรือไม่ครับ อุปกรมีเครื่องแล้ว เราต้องเอาเกียด้วยหรือไม่ครับ คือถ้าเราจะวางแล้วต้องเอาอะไรบ้าง แล้วรถตุ้ใส่เบาะ ซิ่งได้หรอไม่ครับ พอดีไม่ได้เตรียมใจมาก่อนเลยว่าจะได้รถตุ้ คิดว่าจะได้รถเก๋งมาโดยตลอด ขอบพระคุณครับ

2. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    วางได้ครับ แต่อาจจะต้อง ทุบเบาะคนนั่งขึ้นไปหน่อยครับ อาจจะติดท่อไอดี ให้ดี เอาเกียร์มาด้วยครับ ถ้าเป็นออโต้ ส่วนใส่เบาะซิ่งนั้น ใส่ได้ครับ แต่จะต้องแปลงขาเบาะใหม่คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้