Pics : Banana Car Bath ในยามเย็นแสงสวยๆ กับ Civic EG

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย Tee@Abuser, 24 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    เอ้าฮะพี่ต้น กู้กลับมาได้บางส่วนคับ

ลงให้แระคับ

2. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    สวยๆ มากเลย

ตี๊ Write Initial มาให้หน่อยสิ ว่าจะไปล้างรถวันเสาร์อ่ะ อาจเป็นช่วงเที่ยง บ่ายๆ อ่ะ

ขอบคุณก่อนเลย

3. Tee@Abuser

740
    29
    0
    เอาทุกตอนเลยช่ายหรือเปล่าฮะ

หรือ ยังไง หรือเอาเฉพาะ Stage 4 อะคับผม จะได้ไดร์ทถูก แต่งานนี้จะถามเดียวว่า Write แบบ DVD ได้ไหมฮะ เพราะถ้า Write แบบธรรมดา นะเกิน 10 แผ่นแน่นอน ตามพอดีเลย
    รีบๆบอกมานะคับ จะได้จัดให้แต่ว่า เดียวตี้ไปเอาฝากพี่ต้นแล้วถ้า ถ้าเสร๊จแล้วกัน วันเสาร์ ติด Meeting ช่วงเที่ยงบ่ายๆ เหมือนกันอะคับผม

ป.ล. ถ้าเอาเฉพาะ Stage 4 นั้น ประมาณ 5.7 GB นะคับผม Stage 4 บางตอนของตี้ไม่มี Sub นะคับ

แต่ถ้าเอาทุกตอนก็ประมาณ 15.8 GB. อะคับผม

4. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    จัดมาหมดเลยน้อง ไรท์เป็น DVD เลยครับ และใช้กี่แผ่นเดี๋ยวพี่ซื่อไปใช้คืนให้ครับ
    เอาไปฝากต้น ก็ได้ครับ วันเสาร์พี่จะไปเอา

เอ หรือว่าเอา Notebook ไป copy ดีกว่าไหมหว่า
    ขอบคุณน้องมากครับ

5. Tee@Abuser

740
    29
    0
    4 แผ่นฮะ เดียวจัดให้คับผม ยังไง ก็รบกวนเรื่องแผ่นหน่อยแระกันนะคับเพราะราคาแผ่น DVD-R นั้นยังแรงอยู่ช่วงนี้ก็ขาดแคลน คับผม

ยังไงเดียวไปฝากพี่ต้นให้ครับผม

6. Nismo_3_Door_Za

684
    101
    0
    Thank มากครับน้อง เดี๋ยวจัดไปให้ครับ

ถ้า Notebook เนื้อที่พอ พี่อาจ cop ไปนะ
    และจะฝากต้นไว้ให้นะ

ขอบคุณน้องตี๊มากนะครับ ใจมากเลย

7. Tee@Abuser

740
    29
    0
    ครับผม ไม่ต้อง Copy แล้วฮะ ตี้ จัดให้เสร๊จแระฮะ 4 แผ่น แผ่นสุดท้ายเนื้อที่มันว่างๆตี้ก็เลยเอา เพลง Intiai D พวก Super Euro beat ลงต่อไปให้เลยครับผม คุ่มเลย 4 แผ่น แหะๆๆ

8. Nismo_3_Door_Za

684
    101
    0
    ขอบคุณมากครับน้อง

รู้สึกกระทู้นี้จะมีแค่เรา 2 คนแฮะ
    อะ อย่าคิดอะไรพิเรนกับพี่หล่ะ
    5555+

9. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    ขอบคุณมากครับ สําหรับรูปสวยๆ ว่างๆ มาถ่ายให้อีกนะ

10. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    งดงามมากมาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้