จัด Gymkhana Track day กันดีไหมครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Thep Modify, 18 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    อยากให้จิมคาน่ากลับมาครึกครื้นเหมือนเมื่อก่อน อยากซ้อม อยากเรียนรู้ด้วยครับ

ใครสนใจบ้างเอ่ย กำลังหาเสียงตอบรับละ จะได้หาคนจัด อิอิ

2. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    เอาเลยคับเงียบมานานแล้ว...............จัดเลย

3. BIRD KhonKaen

BIRD KhonKaen New Member VIP

236
    0
    0
    จัดเลยครับ ช่วงนี้อยู่ใกล้ๆๆ พอดี

4. bb_boy

bb_boy New Member Member

112
    1
    0
    จัดเลยครับ เงียบมาทั้งปีแล้ว

5. momaydopod

momaydopod Member Member

97
    0
    16
    นั่นดิ้ทำไมไม่จัดอีก

6. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ครับวันที่23ตุลาคม จะมีงานยิมคาน่า ที่คลองห้าครับ ส่วนแทร๊คเดยื ของดูวันก่อนว่าว่างๆๆๆวันไหน

7. momaydopod

momaydopod Member Member

97
    0
    16
    23 ตุลา จัด DRGAE ด้วยไม่ใช่หรอครับ แล้ว GYMKHANA ช่วงไหนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้