ขอเตือน คนขับ MITSU EVO7 สีขาว ทะเทียน77

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย DenKi, 8 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DenKi

DenKi New Member Member

321
    14
    0
    ขออภัยที่มาโพสในนี้ครับ เนื่องจาก วันนี้ตอนเที่ยงคืนกว่าๆๆ ผมขับรถ starlet สีฟ้า (ช่อง2ความเร็ว60-80)กลับบ้านแถวเรียบด่วนขาเข้านวมีนทร์(หน้าอู่RP2)
    ได้มีEVO7สีขาวทะเทียน77 ขับแข่งกันมากับ VIOS สีส้ม แล้วมาเบียดรถผมเกือบจะชน ขับรถได้ไร้มารยาทมาก ใครรู้จักช่วย เตือนเขาหน่อย เดี๋ยวไปขับกวนตีนใครเข้าจะโดนตีนเอา (ผมไม่ถือสาครับ)
    เตือนด้วยความหวังดี

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 กันยายน 2010
  2. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ขอบคุณคับ คงไม่ใช่รถในMRC เเน่นอน บ้านคงอยู่เเถวนั้นเเน่นอน คับ เส้นนี้เดี๋ยวนี้EVO 7 8 9เยอะมาก

ยังไง ใครรู้จักคันนี้ก็ฝากเตือนด้วยนะคับ ขอบคุณคับ

3. ขับรถระวังหน่อยครับพี่น้อง

4. MoonoyEvo

MoonoyEvo New Member Member

1
    0
    0
    สีขาวเหมือนกันเเต่จอดนอนตั้งเเต่สี่ทุ่มอยู่เเถวพระรามสี่ ยังไงก็ขับกันระมัดระวังนะครับ
    ขับไปทุกทีเจอ สเปร์สีขาวพ่นเต็มไปหมดครับ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดี ๆ..ครับ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้