ใครมี Isuzu Dragon โพสให้ชมหน่อยครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย นงEK_ LEV, 27 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    สวยๆๆ ตาลี่หายไปนานเลยนะ

2. อ้น

อ้น New Member Member

29
    0
    0
    เอามาหัยดูเล่นคับ:D

3. holset

holset New Member VIP Privilege

333
    4
    0
  4. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    แจ๋ววว......

5. NutZ

NutZ New Member Moderator VIP

266
    15
    0
    รถอ้นสวยนะคับ อิจฉารอมีเงินก่อนนะ

6. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    เย่พี่ลี่กลับมาแล้วอ อิออิ

7. =moo_bin=

=moo_bin= New Member Member

6
    0
    0
    ใด้งายยยย

ดีนะที่มีรูปEล้อแดง SUPER CAR ของป๋ม ม่ายงั้นโกรธแย่เลย หุๆๆ (ไม่รู้จะดีใจไรนักหนามีเกือบทุกคันนั่นแหละISUZUในคลับอ่ะน้องเค้าเอามาโพสให้ดูไม่ใช่อยากเอาของแกมาโชว์หลอก) อ้าวเหลอ! เออแล้วใครว่าน้องA คนที่เอารูปรถป๋มมาโชว์ในกระทู้ช่างกล้านัก...

8. ไปรท์ JZ

ไปรท์ JZ New Member Member

188
    0
    0
    สวยทุกคันเลย

9. JOBZ CCC.

JOBZ CCC. New Member Member

95
    0
    0
    คิดถึงพี่ลี่หายไปนานเลยนะคร้าบแล้วรถไทรตันของพี่ลี่นี่ล้อแม็กVolk Chellange หายไปไหครับ:) :) อืม.... แล้วเห็นมันมีไฟโปรเจ็คเตอร์ด้วยอยากรุ้จังว่าที่ไหนมีขายมั่งอยากได้:)

10. LEE YUKARI

441
    6
    0
    ช่วง นี้ ยุ่งกับงานนะครับ เลย ไม่ค่อยได้เข้ามาเล่นนะครับ .........ขอบ คุนนะครับ ........ที่คิดถึง..

11. JOBZ CCC.

JOBZ CCC. New Member Member

95
    0
    0
    ^^ สู้ๆนะครับพี่

12. model_tum

model_tum New Member Member

1,212
    10
    0
    ทุกๆคันที่โฟสมาสวยหมดเลยครับ:D

13. PoOm`SMT

PoOm`SMT New Member Member

29
    0
    0
    โอ๊ะๆ ขอUpzz~* แจ่มๆกานทั้งน้าน

14. LEE YUKARI

441
    6
    0
    แจ๋วว ทั้งน้านนน......

15. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    มะวานเจอรถพี่ลี่ ด้วย อิอิ ตอนแรกนึกว่าใครมาเบิ่นๆ รถข้างๆ พอเงยหน้าไปดูเอ้า พี่ลี่นี่เอง

กระจกเปิดไม่ได้หรอพี่ลี่ ถึงเปิดประตูงะ อิอิ

16. LEE YUKARI

441
    6
    0
    น้อง เอ ไท ทำอะไร แถว นั้น เหรอ ครับ .........ผม ไปส่ง กาว น่ะครับ .........กระจกมัน เสีย อ่ะไม่มีวลา ไปว่อม นะครับ ..........ไว้เจอ กันไหม่ นะ...

17. guru2222

guru2222 New Member Member

35
    1
    0
    คันขาวไฟโปรเจตนี้ใช่รถโอดินที่เรียนธุรกิจป่ะ

18. priewclub

priewclub New Member Member

6
    0
    0
    สวยทุกคันเลยคับ

19. ballylimp

ballylimp New Member Member

2
    0
    1
    แล่มๆ กาน ทั้งนั้น ผม ก้อ ใช้อยู่ คับ แต่ยังไม่มีสังกัดง่ะคับ

20. priewclub

priewclub New Member Member

6
    0
    0
  21. neung4JB1

neung4JB1 New Member Member

35
    0
    0
    สวยๆ อิ อิ

22. Dixxy Dragon

Dixxy Dragon New Member Member

4
    0
    0
    NONG DRAGONEYE คับ รถสวยคับ อยากได้แบบนี้จัง

23. boyaction

boyaction New Member Member

48
    0
    0
    สวยจัง.............. I..love isuzu...........:D

24. Art-bigm

Art-bigm New Member Member

52
    0
    0
    เอารถในคลับมาดู คลายเหงาครับ

25. SEED_SIRIN

SEED_SIRIN New Member Member

23
    0
    0
    อยากมีรถสวยๆแบบนั่นมั่งจัง

26. ฮอง

ฮอง New Member Member

26
    0
    0
    สวยๆทั้งนั้นเลย คลับเรานี่สุดยอดจิงๆเลยเนอะ ว่าม่ะ

27. chat_o

chat_o New Member Member

8
    0
    0
    up ให้ครับ

28. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
  29. FunMax

FunMax New Member Member

384
    1
    0
    สวยๆทั้งนั้นเลยครับ

30. Tuk Mor

Tuk Mor New Member Member

13
    0
    0
    โดนใจหลายทุกคันเลยครับ
    น้ำลายหก......หมกเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้