ผ่านมาทักทายสมาชิกเก่า ๆ และ สมาชิกใหม่ ๆ ครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย anuwatwls, 25 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    ก็ไม่ไรครับวันนี้ว่าง เลยเอา CD วันจัดงาน Drag มาดูเลยนึกถึง เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ
    อยากจะกลับมาทำ MRC ให้มันกระเตื้องกันหน่อย.. อยากให้มันคึกคักเหมือนเมื่อก่อน
    ตอนนี้ท่านประธานเป็นงัย.. ขอดูทิศทางหน่อยครับ....

2. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    รอดูผลด้วยคน ผมลองกระตุ้นเเระไม่ขึ้น

3. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    ว้า.. ถ้าเก่งกระตุ้นแล้วยังไม่ขึ้น คงแย่.. รอวันลงข้างทางล่ะสิเนี่ย

4. Nash

Nash New Member Member

52
    2
    0
    เฮ้อ......มันเกิดไรขึ้นคับเนี่ย ม่ายอยากให้เงียบแบบนี้เล๊ยยย

5. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    อะไร ยังไง ^^

6. chinnomoto_dx

chinnomoto_dx New Member Member

68
    0
    0
    มาใหม่ ขอติดตามด้วยคนแระกาน

7. nay

nay New Member Moderator

41
    3
    0
    มีไรกัน แวะมาดูอ่ะคับ

8. chinnomoto_dx

chinnomoto_dx New Member Member

68
    0
    0
    สมาชิกใหม่อย่างผม คงต้องรอต่อไป อิอิ

9. ลี่ โซลูชั่น

ลี่ โซลูชั่น New Member Member

7
    0
    0
    หวัดดีครับ มาใหม่ ไว้จะเอารูปรถมาให้ดูครับ

10. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    อยากกลับไปมิตติ้ง อยากเจอพวกพี่ๆ อยากเจอเพื่อนเก่าๆ อยากแกล้งพวกลุง อยากทำนั้นนี้ด้วยกันอีกอะ

11. Nash

Nash New Member Member

52
    2
    0
    ท่านประธานก๊าบบบ เอาไงดี น้องๆเค้าเรียกร้องมีตติ้งน๊าก๊าบบบ อิอิ

จัดซักหน่อยดีมั้ย.. ตอนนี้ใครเป็นท่านประธาน.. อ่ะ... ไม่ได้เจอหลาย ๆ คนเลย คิดถึงเหมือนกัน..
    ว่าแต่. อีเพียวจะทำอะไรอ่ะ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้