Daihatsu Club & Daihatsu Work Shop มิตติ้ง \^o^/

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย MIRADRAG, 3 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MIRADRAG

MIRADRAG New Member Moderator

115
    3
    0
    Daihatsu Club & Daihatsu Work Shop
    มิตติ้งใหญ่ ครบรอบ 8 ปี
    กรุงเทพมหานคร สู่จุดหมายปลายทาง ปาย และร่วมลอยกระทงกัน
    วันที่ 20-21-22 พฤศจิกายน 2553

ใครจะไปด้วย เตรียมเคลียร์งาน เคลียร์เวลา
    เตรียมรถ เตรียมตัวให้พร้อมกันนะคร๊าบบบบบบ

ใครที่คิดว่าไปได้แน่นอน ลงชื่อไว้เลยนะครับ
    ถ้าไม่แน่ใจก็ไม่ต้องลงชื่อนะครับ

2. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    อยากไปจังเลย แต่ยังไม่ลงชื่อนะครับ ยังไม่ชัว

3. MiRa_JuM

MiRa_JuM New Member Member

88
    1
    0
    ติดรถไปแทน ได้มั้ย ครับ

4. MIRADRAG

MIRADRAG New Member Moderator

115
    3
    0
    รถใครว่าง ก็ติดรถกันไปด้วยได้นะ

ค่าน้ำมันไป กลับ ก็แล้วแต่รถของแต่ละคนนะ มันกินไม่เท่ากันอ่ะ
    แต่ระยะทาง ไปกลับ รวมกันประมาณ 2000 กิโลเมตรครับ
    ถ้าไปด้วยกัน ก็หารค่าน้ำมันครับ

ส่วนเรื่องที่พักว่าจะไปหาเอาที่ปายนะ ไม่อยากจองอ่ะ กลัวได้ที่ไม่ถูกใจ ไปดูสถานที่จริงดีกว่า อิอิ

5. coolkidd

coolkidd New Member Member

11
    0
    0
    ไม่ต้องบอกก็รู้นะครับ เก็บรูปมาฝากด้วยนะครับ รอดูรูปครับ :cry:

6. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    เตรียมสุขภาพดีๆนะครับเด่วไปเป็นไข้อีกนะครับ
    ส่วนขอผมขอดูก่อนนะครับ ลูกอ่อนครับคุณเทพ ^_^

(เอามีร่าขึ้นปาย แค่นั่งไปก็มันส์แล้วครับพี่น้อง)

7. GAPSI

GAPSI New Member Member

13
    0
    0
    มิตติ้งไกล จังเลยคับ ไปกลับ 2000 กิโล ขับหน้าตึงเลย

8. pmutu

pmutu Guest

0
    0
    0
    เป็นสมาชิกใหม่ต้องทำไงบ้างคับ

เป็นสมาชิกใหม่ต้องทำไงบ้างคับ ผมอยู่จรัญ35คับ

9. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0

พี่เอารถไปด้วยใช่มั้ยครับ

10. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    เรื่องที่พักน่าจะจองก่อนนะ เพราะลอยกระทงที่นั่นคนจะเยอะมาก
    ทริปนี้คงไม่ได้ไปนะ ต้องอยู่ช่วยไอ้ปาล์มเลี้ยงลูก 555

11. kyoyoyo

kyoyoyo New Member Member

2
    0
    0
    อยากไปแต่ไกลจัง กลัวรถไปไม่ถึงอะคับ อืมแต่ยังพอมีเวลาฟิตเครื่อง เดี๋ยวไกล้ๆแล้วจะลงทะเบียนนะคับ

12. sontaya26

sontaya26 New Member Member

2
    0
    0
    มาระยองบ้างซิครับ

13. Wit-chinjang

Wit-chinjang New Member Member

189
    2
    0
    ไม่รู้จะได้ไปมั้ยอ่ะรถไม่พร้อมซักคันใกล้ค่อยว่ากันอีกทีอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้