รบกวนพี่ๆ แนะนำหน่อยหน่อยครับ พอดีอยากได้ celica ta22

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย baconno, 20 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. baconno

baconno Guest

0
    0
    0
    พอดีว่าผม อยากได้ toyota celica ta22 ครับ

ผมพึ่งอายุ 18 เองพึ่งได้ใบขับขี่้มา พอดีอยากได้รถคันแรกในชีวิตอะครับ ไม่ค่อยรู้เรื่องเกี่ยวกับรถมากมายซักเท่าไหร

รบกวนพี่ๆแนะนำเกี่ยวกับ celica ta 22 หน่อยครับ ผม

ขอบคุณพี่ๆล่วงหน้านะครับบบ!!!!!

2. street--devil

street--devil New Member Member

2
    0
    0
    จัดมาเลยคับ เท่แน่นอน

แต่จะมีปัญหามากวนใจเรื่อยอะคับ

จะรับได้ป่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้