รวมคลับ มาเล่น จิมคาน่า SPORT TRUCK SUPER FUN FAIR

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย p_sutipoj, 3 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ข่าวด่วน ปลายเดือนี้

SPORT TRIUCK จัดงานจิมคาน่า ที่ตลาดบางปู ปลายเดือนนี้ครับผม

ชมรมคนรักรถกระบะแห่งประเทศไทย เชิญทางนี้ครับผมได้แก่ คลับต่อไปนี้

MINITRUCKS CLUB

SPORT TRUCK over 200 kmh

DNA สายพันธุ์แรง

SUPER TOY thailand

GALLARY corlor of midnight

และเรียนเชิญ เพื่อนที่สนใจทุกท่านในงานครับ จะพบกับ

การแข่งขันจิมคาน่ากระ และกระบะดริฟโชว์ ในงานยังได้พบกับ ชมรมเครื่องเสียง สมุทรปราการ และโคโยตี้ XXX อีกทั้งดีเจ ปากหมาแน่นอนครับพี่น้อง งานนี้ เอาฮา

รุ่นที่เปิดการแข่งขัน ดังต่อไปนี้

1 มือใหม่กระบะ BEST LAP (กติกา วิ่งกี่เที่ยวก็ได้แต่วิ่งเที่ยวละ 50 บาท เปิดวิ่งเป็นเวลา 1 ชั่วโมง ผู้ที่ทำเวลาที่ที่สุด รับเงินรางวัล 80% ค่าสมัครรุ่นนี้)

2 มือใหม่รถเก่ง BEST LAP (กติกาเหมือน ข้อ 1 ) จบรุ่นนี้ เป็นช่วงโชว์พาวววววววว ดริฟโชว์ โดนัท เบิร์นยาง จัดหนักไปเลยครับผม

3 กระบะCar Club 1

4 กระบะCar Club 2

5 กระบะCar Club 3 (กติกา กระบะรุ่นที่ 3-4-5 ต้องมีอย่างน้อย 5 คัน ถ้ามีไม่ถึง ต้องยุบไปรวมกับคลับที่มีน้อยที่สุดอีกทีมหนึ่ง ผู้ที่ชนะเลิศ ได้สิทธิ์ ไปลงแข่งรุ่น OPEN ฟรี)

6 มือใหม่หัดขับ FF ( ขับหน้าวิ่งได้ทั้งหมด)

7 OPEN SPORT TRUCK ( กระบะมือเก๋าแข่งขันรวมกับแชมป์ รุ่น ที่ 3 -4-5 และมอบรางวัลทุกรุ่น )

โชว์กระบะสตั้น จาก น้อง ดิ้ก ชิกเค้นโฮม...................

8 โชว์ เครื่องแสดง และโคโยตี้ จากชมรมเครื่องเสียงสมุทรปราการ

ขอสงวนการเปรียบกติกา ตามดุลยพินิจของ กรรมการ แต่จะแจ้งให้ทราบล่วงหน้าก่อนการแข่งขัน

ขอบคุณ ผู้ให้การสนับสนุน

ต้อยดีเซล เทพารักษ์

อุ๊&เอก ALPHA TECH

อู่ A- TECH

ตาเจมส์น้ำมันเตา

ถั่วซิ่ง ถั่วธนพร

อู่ตาเตี้ย จรูญ เซอร์วิส

รุ่งเจริญ หม้อน้ำบางปิ้ง

2. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    วัน

วันอาทิตย์ที่ 27 กุมภาพันธ์ 2554

สถานที่

ตลาดสดบางปูแลนด์ ตรงข้ามโลตัสบางปู

เวลา

ตั้งแต่ 9.00 -21.00 น

3. tah trada

tah trada New Member Member

67
    0
    0
    ไปครับไปด้วยคนมีใครไปอีกบ้างครับส่งเสียงหน่อย

4. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    น่าไปครับ

5. I am pOpz

I am pOpz New Member VIP

266
    3
    0
    ข้อ 8 ไม่ค่อยเครียหน่ะครับ ที่ว่าโชว์เครื่องหน่ะ ของโคโยตี้หรือของรถยนต์หน่ะครับ จะได้ตัดสินใจถูกครับ แฮะๆ / ปิ๊บ

6. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    พี่ปี๊บมานะ ของดเครื่องเสียงและโคโยตี้ครับ

7. I'm number one

I'm number one New Member VIP

1,260
    2
    0
    ท่าน เฮ็ม ขอรูปหน่อยดิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้