MR2 Drag Day ครั้งที่ 1 วันเสาร์ที่ 7 พฤษภาคม 2554 ณ สนาม Bangkok Drag Avenue รังสิต คลองห้า จัดโดย

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 28 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณโจ้ เหมือนกันครับ สำหรับกิจกรรมดีๆ

ขอบคุณทาง celica club ด้วยครับ ที่มาร่วมสนุกกัน ถ้าทาง celica มีกิจกรรมอะไร รบกวนแจ้งด้วยนะครับผม เช่น ทริปทำบุญ หรือไปต่างจังหวัด อะไรแบบนี้อ่ะครับ ถ้าไปเป็นกลุ่มใหญ่ๆ ผมว่าคงสนุกมากครับ

1. Ultra_Nut

Ultra_Nut New Member Member

3
    0
    0
    สวัสดีคับ ผมชื่อนัท นะคับ จาก Celica-Thailand คับ

ขอ ขอบคุณ MR2 Club Thailand ที่จะจัดงานดีๆ อย่างนี้ให้ชาว Celica-Thailand ได้ไปร่วมสนุกกัน ขอขอบคุณ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ชาว MR2 Club Thailand ที่เป็นมิตรมากมายคับ และได้แลกเปลี่ยนความรู้กัน และขอให้จัดงานสนุกๆ แบบนี้ทุกๆ ปีนะคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 พฤษภาคม 2011
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้