พี่ Js505และพี่ๆในบอร์ด พี่ไปลงแก๊สที่ไหนมากันครับรบกวนขอสอบถามหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย baabooa, 6 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. baabooa

baabooa New Member Member

1
    0
    0
    พอดีพึ่งเอารถพ่อมาบุรณะครับตั้งใจว่าจะเก็บทำไปเรื่อย ๆ แต่น้ำมันเมื่อวานผมเติมไปพันนึง วิ่ง เจ็ดสิบกว่าโลหายไปครึ่งนึงละครับ เลยว่าจะจับเจ้าสิงขาวดมแก๊สครับ พี่ๆไปติดที่ไหนมาครับรบกวนแนะนำหน่อย

ผมอยากได้ระบบดูดที่ราคาไม่แพงมากนะครับ สิงขาวปี86 เครื่องเดิมครับ เปลี่ยนคาบูเป็นของโตโยต้า รบกวนพี่ๆหน่อยครับ

และก็เรื่องล้อรถพี่ pg 505 กับ พี่โบ สวยมากครับ พี่ถ้าลงต้องใช้แอดปเตอร์เปล่าครับ:cool:)

2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ถ้าแปลงคาร์บิวแล้วก้อติดแก๊สมิกเซอร์ที่ไหนก้อได้คับ...ประหยัดแน่ชัวร์เลย...ส่วนเรื่องล้อ..งบประหยัดก้อทำอะแดปเตอร์เอาคับ...ใส่ได้เลย...ของมือสองลองโทรถามน้องเต้ดูคับ รู้สึกว่าจะออกเป็นรู 4.114 นะคับ....ส่วนรถของผมเปลี่ยนดุมเลยคับ...

3. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    เปลี่ยนแต่ ดุม แล้ว รถ เมื่อไหร่ จะเปลี่ยน อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้