โปคเจค ใหม่ ของคนที่ชอบ หาเรื่อง อย่างผม อ๋องนิโตะ555

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Aong-race-shop, 9 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18

เครื่องยนต์ RB20 turbo ครับ กำลังรอการ ประกอบอยู่ ยังไม่มีคนประกอบ
    เป็นอีก1โปรเจค ที่กำลังทำ ออกมาครับ แต่ไม่รู้จะเสร็จเมื่อไหร่ อะครับ 555

2. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    หาเรื่องจริงๆๆๆๆน้อง ( จะแรงไปถึงไหนนะ แล้วอย่ามาบอกว่ามันเดก น้ำมันจังเลย )
    5555

3. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    ไหนๆ ขอชมหน่อย RB20 หุหุหุ

4. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ว่าจะให้เทพประกอบอยู่

5. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    มันกระจัดกระจายแค่ไหนอะพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้