มือใหม่เพิ่งสมัครครับ ขอฝากตัวพร้อมกับ rt เดิมๆคันนี้ด้วย

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย knot, 28 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. knot

knot New Member Member

4
    0
    0
    เป็นรถของคุณพ่อ ตอนนี้เลยได้รับมรดก คงต้องเก็บเงินทำเอง
    อยากทำใหม่ โดยที่ให้คงเดิมให้มากที่สุด

2. knot

4
    0
    0
    ภายในก็ยังเดิมๆครับ อยากวางเครื่องใหม่ พอจะแนะนำให้ได้มั้ยครับ ผมอยากได้เครื่องที่ใส่แล้วไม่ต้องดัดแปลงห้องเครื่องมากนัก

3. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    สภาพดีครับ ของยังอยู่ครบ

4. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ยินดีต้อนรับครับ สภาพสวยดี เรื่องเครื่องลองดูพวก 3S หรือไม่ก็ SR 20 หรือ 4S ก็วางได้หมดครับ แล้วแต่จะชอบตัวไหน

5. knot

4
    0
    0
    ตัดสินใจกับพ่อแล้วครับว่าจะขาย
    ถามตัวเองแล้วคิดว่าผมคงไม่ได้เหมาะกับรถแนวนี้
    อยากให้มันมีชีวิตชีวา อยากหาคนที่ชอบรับไปดูแลหน่อย
    อยากดูรูปตรงไหน บอกได้ครับ จะมาลงให้ ปะผุมาแล้วทั้งคันครับ
    ถ้าอยากมาดูเองเลยก็ ไม่ไกลจากอนุเสาวรีย์ชัยสมรภูมิ
    082-0902667 น๊อต

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้