คิดถึงEG Club

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย vtil, 24 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vtil

vtil New Member Member

16
    1
    3
    ไม่ได้เข้ามานาน เงียบจังเลย สงสัยหลายๆ คนก็คงขายเจ้า EG แล้วเปลี่ยนรถใหม่กันเยอะแล้วว ผมก็เคยใช้ EG ครับ ตอนนี้มาใช้ FD แต่ก็ยังคิดถึงเจ้าแก่ในอดีตของผมอยู่ รวมทั้ง Board นี้ด้วย จำได้มาเป็นสมาชิกช่วงประมาณปี 04-05 ตอนนั้นคึกคักดี กระทู้นี้เพียบและอัพเดทกันบ่อย ผมก็ได้ความรู้และของแต่งจากที่นนี่มากจริงๆ ว่าแล้วก็คิดถึงอดีตเก่าๆ รวมทั้ง "Server กำลังทำงานหนัก โปรดรอซักครู่" ใครยังจำกันได้บ้างไม่รู้ตอนนี้ยังเป็นอยู่ป่าว

แถมดูโปรไฟล์ กลายเป็นสมาชิกใหม่ไปซะแลวเรา 5555

ไม่มีไรครับ มารำลึกความหลังเก่าๆ คิดถึง EG Club :):):):teeth::teeth::teeth:

EGR ถูกใจสิ่งนี้
  2. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    ก็ยังมีคนเก่า ๆ แวะเวียนมาบ้างเป็นครั้งคราว เรื่อย ๆ น่ะครับ
    ก็แยกกันไปตามอายุขัย เปลี่ยนรถ เปลี่ยนกลุ่ม เปลี่ยนไปท่อง web อื่น ๆ หรือเปิด web ใหม่ Board ใหม่

3. Mr.oung

Mr.oung New Member Member

27
    3
    0
    หวัดดีครับ แวะมาทักทายเช่นเดียวกันครับ ตอนนี้ไม่ได้ขับเจ้าCIVICแล้วครับ แต่ยังคิดถึงเสมอๆครับ

4. NoToH

NoToH New Member Member

179
    3
    0
    ยังขับอยู่ แต่นานๆแวะเข้ามาดูสักทีครับ ยังคิดถึงวันเวลาเก่าๆใน RCW กับ RZ เสมอๆครับ

5. keng eg046

keng eg046 New Member Member

10
    0
    0
    แต่ก่อนผมเบอร์ 46 คิดถึงเหมือนกัน ตอนนี้ไปเล่น180 แล้ว เหอๆ

6. vtil

16
    1
    3
    กลับมารำลึกกระทู้ 6 ปีผ่านไป 5555

7. vtil

16
    1
    3
    มารำลึกกระทุ้อีกครั้ง 9ปีผ่านไป กับ EG

8. vtil

16
    1
    3
    มารำลึกกระทุ้อีกครั้ง 11 ปีผ่านไป กับ EG 555

9. vtil

16
    1
    3
    มารำลึกกระทุ้อีกครั้ง 13 ปีผ่านไป กับ EG

< Previous Thread | Next Thread >

ผู้ใช้งานที่ได้อ่านหัวข้อนี้ (ทั้งหมด: 1)

แบ่งปันหน้านี้