++++++++++++ จัดวิ่ง ควอเตอร์ไมล์ สนามเทพนคร เสาร์ที่ 17 กันยา +++++++++++++

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย kungking5, 25 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EK Estimate Jai

EK Estimate Jai New Member Member

217
    1
    0
    พร้อมมากๆแล้วนะครับ เจอกัน วันพรุ่งครับ

2. DaiSy_14

DaiSy_14 New Member Member

731
    4
    0
    คนพร้อมรถไม่พร้อมซะแล้วครับ แต่อยากไปด้วยจัง ไปนั่งเล่นละกันครับรอบนี้

3. GT18

GT18 New Member Member

46
    0
    0
    พร้อมดีใหม เจอกันครับพุ่งนี้อีก 9 ชั่วโมง

4. DHA3DOOR

DHA3DOOR New Member Member

216
    0
    0
    ถ้าไม่มีใครตอบงั้นผมไปแจมด้วยนะครับ

5. golf1908za

golf1908za New Member Member

73
    4
    0
    อยากไปจัง แต่รถขายไปแล้วอะ

6. DHA3DOOR

216
    0
    0
    ไปมาแล้ว กลับถึงบ้านแล้ว สนุกดีครับ อยากลงแข่งเหมือนกันแต่เกรงใจพี่ๆก็เลยตกลงกันว่าไม่รบกวนดีกว่า คราวหน้าคงได้มีโอกาศแข่งด้วยคนนะครับ.... EKสระบุรี

7. EK_B16_UNLIMITED

EK_B16_UNLIMITED New Member Member

33
    0
    0
    น่าจะลงนะครับผมไปครั้งแรกผมมยังลองซ้อมเลยแต่ไม่ได้แข่งรอบจริงพอดีกลับก่อนอะครับ ลงครั้งแรกให้พี่ทิพาไปลองครับมันส์มากๆครับConfirmครับ

8. DHA3DOOR

216
    0
    0
    ได้ลงไปวิ่งซ้อมมา2รอบครับ แต่ไม่ได้แข่ง เชียร์อย่างเดียวก็สนุกแล้วมีแต่รถสวยๆ

9. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ขอบคุณมากครับที่มาร่วมงาน และก็ต้องขออภัยอีกครั้งครับ ที่ไม่ได้ตอบหรือชี้แจงแต่แรก

ยังไงไว้เจอกันอีกคราวหน้าครับ ยินดีต้อนรับเสมอครับ

คิคิ

ขากลับเจอ คูเป้ เหลือง spoon ด้วยอ่า ... ปี๊น ปี๊น ให้ด้วย แล้วก็แยกกานตรง ทางสร้าง รถไฟฟ้า .... ยินดีที่ได้เจอคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้