ผู้รู้ช่วยแนะนำที

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย ผู้อยากรู้, 1 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากจะทราบว่า สามารถใช้แม็กซ์ แอร์เบลด ใส่ยาง pcx ใส่รถ click-i ได้ไหมครับ
    และถ้าได้ต้องแปลงอะไรไหมครับ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

1. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ไม่เเน่ใจว่าใส่ได้ไม อยากรู้เหมือนกันคับ เเต่เคยเห็นใส่ใหญ่กว่าล้อ PCX อีก ยังใส่ได้เลย เหอะๆ

2. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ยางหน้าได้เลย แตายางหลังไม่รู้ติดป่าว แต่ผมว่าไม่น่าติดนะครับ

3. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    หา จับลองใส่ ดีสุด

4. CRAZY CIVIC

CRAZY CIVIC New Member Member

143
    0
    0
    ใส่ได้ไม่ต้องแปลงเลย แต่เวลาใส่ถอดท่อด้วย ล้อจะได้ไม่เป็นรอย

5. yok1

yok1 New Member Member

8
    0
    0
    อยากรู้ด้วยคน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้