ประกาศ !!! เชิญร่วมงานเลี้ยงสละโสดของผมเอง( เลื่อนเป็น 29 มกราคม 2555 นะคร้าบ)

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 5 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ก็ถือโอกาสนี้บอกกล่าวแก่เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ RT CLUB ทุกท่านนะครับ เนื่องจากผมจะจัดงานแต่งงานขึ้นในวันอาทิตย์ที่ 30 ตุลาคม 2554 นี้ครับ (18.00 น.) เลยอยากชวนทุกคนมาร่วมงานด้วย สถานที่คือ สโมสรทหารอากาศ ทุ่งสีกัน ดอนเมือง (ข้างบ้านผมเอง) ช่วงนี้เลยยุ่ง ๆ หน่อย มากันเยอะๆ นะครับ เพราะผมแต่งครั้งเดียวนะ 555+
    ( ขอเลื่อนออกไปเป็นวันอาทิตย์ที่ 29 มกราคม 2555 นะครับ)

++ ขออภัยที่ไม่ได้มาเรียนเชิญด้วยตัวเอง แต่มีคลิปสั้นๆ มาเชิญมานะ ++

[BORDER]คลิกลิ้งค์ที่นี่ (เพื่อดูคลิปเชิญชวนไปร่วมงาน) [/BORDER] :D

http://www.youtube.com/watch?v=c94o5fvbexM
    http://video.sanook.com/Wedding_Story_กอล์ฟกะก้อย_Part_1-442003-player.html

:D:D:D:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 ธันวาคม 2011
  2. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    เย่ๆๆๆ พี่กอล์ฟสละโสดดดแล้ว

ขอแสดงความยินดีด้วยนะคะ

:eek:

3. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ยินดีและดีใจด้วยครับ ^___^

ขอไปร่วมงานด้วยคนนึงนะครับ ไม่มีโต๊ะให้นั่งก็ยินดีไปร่วมงานด้วยครับ :)

4. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    โต๊ะนั่งมีแน่นอนครับ สำหรับชาว RT CLUB ที่รักทุกคน ผมจัดให้เต็มที่ ... ลงชื่อไว้ได้เลยคร้าบบบบบ

5. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ยินดีด้วยนะครับ

6. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    5555 มีเพื่อนติดคุกเพิ่มมาอีกคนแล้ว ยินดีด้วยคร๊าบบบบบบ:teeth:

7. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    แล้วเจอกันจองโต๊ะสำหรับ RT club เลยนะเดี๋ยวจะกินให้..........(อิ่มเลย) แสดงความยินดีทั้งคู่ด้วยนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 มกราคม 2012
  8. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    เย้ย........จะเป็นฝั่งเป็นฝาซะแล้น..........ยินดีด้วยนะครับพี่กอล์ฟ.......งานนี้ไม่พลาดแน่นอนๆๆๆๆๆ............เพราะว่าพี่กอล์ฟบอกว่ากอล์ฟจัดเต็ม............55555555555555555555+ก็ถือโอกาสมิตติ้งไปในตัวด้วยเลยเนอะ

9. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    โอ้ววววข่าวดี ยินดีด้วยนะคร้าบ ยังไงจะไปร่วมงานให้ได้นะคร้าบ

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    แล้วเจอกันคร้าบบ .... ไปถึงหน้างานบอกว่ามาจาก RT CLUB ได้เลยครับ โต๊ะจัดไว้ให้แล้ว จัดเต็ม อิอิ :D:D

11. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มาอัพเป็นระยะ ....กันลืมกันคร้าบบบ 55555+

12. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    สอบถามเส้นทางเข้าไปสถานที่จัดงานหน่อยครับ
    ใช่ขับเข้าไปในกองทัพอากาศเลยใช่หรือเปล่า?

13. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    เย้ ยินดีด้วยครับน้องกอล์ฟ ส่วนไปร่วมงานเด๋วแจ้งอีกทีนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 กันยายน 2011
  14. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ไม่ได้เข้าทางฐานทัพอากาศอ่ะครับ สถานที่จัดคือ สโมสรทหารอากาศทุ่งสีกัน ดอนเมือง เดินทางเส้นวิภาวดีมุ่งหน้ารังสิต พอถึงเลยสถานีรถไฟดอนเมือง ให้วิ่งชิดซ้ายไว้แล้วมองป้ายฐานทัพอากาศดอนเมือง ตรงป้ายจะมียูเทริ์นและเป็นทางโค้งวนเข้าฐานทัพอากาศ แต่เราจะต้องเลี้ยวซ้ายตรงแยกก่อนถึงยูเทิร์นนิดเดียว (มีป้ายบอกว่าทางเข้า สน.ดอนเมือง) ข้ามทางรถไฟมาแล้วให้เลี้ยวซ้ายอีกทีไปหาที่กลับรถเพื่อวิ่งถนนเส้นในสุด แล้วตรงมาเรื่อยๆ จนถึงแยกทางเข้า สน.ดอนเมือง ก็เลี้ยวซ้ายอีกทีข้ามสะพานสูงๆ แล้วจะเจอแฟลตทหารอากาศเรียงรายอยู่ ก็เข้ามาเรื่อยๆ เลยครับ จนเจอป้าย 7-11 ซ้ายมือ ก็เลี้ยวเข้าไปเลย ถึงแล้วครับ ... อิอิ (อธิบายยาวหน่อย แต่ความจริงวิ่งไม่ไกลครับ)

15. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เนื่องจากเกิดเหตุการณ์น้ำท่วม ณ สถานที่จัดงานแต่งงานของผม จึงต้องขอเลื่อนการจัดงานไปก่อน คาดว่าจะจัดประมาณเดือนธันวาคม 2554 อ่ะครับ ตอนนี้รอดูสถานการณ์อีกที แล้วจะแจ้งวันจัดงานที่แน่นอนอีกครั้งนะครับ ต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้โทรไปแจ้งทุกคน ช่วงนี้ต้องอพยพหนีน้ำไปหลายที่ล่ะ .... แล้วเจอกันครับ

16. art_sticker thailand shop

art_sticker thailand shop New Member Member

134
    14
    0
    ยินดีด้วยนะครับกลอฟ ขอให้มีความสุขมากๆๆครับ^-^

17. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ขอบคุณมากคร้าบพี่อาร์ท ไม่ได้เจอกันนานเลย ที่ร้านเป็นไงมั่งพี่ โดนน้องน้ำไปเยือนป่ะ อิอิ

18. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อัพเดทครับ ...... ตอนนี้ได้กำหนดวันที่จะจัดงานแต่งงานของผมแล้ว หลังจากเลื่อนมาหลายเดือนเพราะอุทกภัยที่มาเยือน กทม. เลื่อนไปจัดงานวันอาทิตย์ที่ 29 มกราคม 2555 สถานที่เดิม (สโมสรทหารอากาศ ทุ่งสีกัน ดอนเมือง) เวลา 18.00 น. เลยมาแจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน มากันให้ได้นะทุกคน คิดถึงๆๆๆๆ :eek::eek::eek::eek:

19. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อัพเดทครับ .... งานแต่งงานผมจัดวันอาทิตย์ที่ 29 มกราคม 2555 เวลา 18.00 น. มากันเยอะๆ นะคร้าบบ

20. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    ไปแน่นอนครับ แต่วันนั้นงานเข้าเพียบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้