MR2 Club Thailand Day 02/02/2012

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Graphic, 16 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Graphic

Graphic New Member Member

181
    3
    0
    บังเอิญได้เห็นงาน มีตติ้งใหญ่ของ RX-7 ที่จัดวันที่7 เดือน 7 แล้วเลยอยากเอาแนวคิดนี้มาจัดงาน MR2 บ้างครับ แล้วปีหน้าเป็นปี 2012 พอดี

ซึ่งวันที่ 2/2/2012 ตรงกับวันพุธผมก็ไม่ไแน่ใจว่าส่วนใหญ่แล้วจะสะดวกกันหรือป่าว แต่ถ้าไม่สะดวกกัน ก็สามารถเป็น

วันอาทิตย์ที่ 12/02/2012
    ได้ครับคิดว่าหลายๆคนน่าจะสะดวก จึงอยากจะประชาสัมพันธ์ไว้ล่วงหน้าครับเผื่อสำหรับหลายๆคนที่กำลังซุ่มทำรถอยู่

อยากให้เสร็จทันงานครับ อยากให้งานนี้ออกมายิ่งใหญ่เพราะถือว่าเป็นวัน D day และมีความหมายตรงกับ MR2 ส่วนเรื่องสถานนี่และกิจจกรรมผมอยากให้

ทุกคนร่วมช่วยกันแสดงความเห็นหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

กราฟ

2. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    เคยคิดไว้เล่นๆ คนเดียวเหมือนกัน แต่พอดีตอนนั้นเช็คแล้วว่าวันที่สองมันตรงกับวันพฤหัส ไม่ใช่วันหยุดอะไร เลยกลัวว่าทำคอนเซปต์นี้ คงลำบาก แต่ก็คิดไว้ ว่าอาจจะย้ายเป็นวันอื่นในเดือนกุมภาเหมือนกัน กิจกรรมน่าจะจัด คงเป็น DRAG เหมือนเดิมครับ เอาไว้ปลายปี ที่จะเริ่มเตรียมงาน จะมาอัพเดตอีกทีนึงอะ:):)

3. เห้ย วันเกิดพี่เลยกราฟ

ล้อเล่น คงต้อง 12 แหละ วันธรรมดา ไม่สะดวกอ่ะ โดดงานบ่อยแล้ว..........

4. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    ดีครับหนับหนุน

5. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ให้เป็นวันเกิดพี่เลยก้ได้นะครับ แล้วให้พี่เป็นสปอนเซอไปเลย ^ ^

6. ปริญญา MR2

ปริญญา MR2 New Member Member

50
    0
    0
    เห็นด้วยกับวันอาทิตย์ครับ จะได้ขับรถจากโคราชไปร่วมด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้