บ้านใครน้ำท่วมมั่งเนี่ย

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย KiTNa MTC, 8 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เป็นห่วงครับ

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ตอนนี้กำลังเฝ้าระวังอยู่ครับ เริ่มปริ่ม ๆ จากคลอง และถนนระแวกบ้านแล้วครับ

3. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    อั๊ยย่ะ

4. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    แค่ อีก ขั้นบรรไดเดียวบ้านผม

5. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ของผมครึ่งล้อแล้วครับ

6. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ระมัดระวังกันด้วยครับ

7. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    เป็นห่วงทุกคนแหล่ะครับ

8. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ที่บ้านไม่โดนครับ แต่บ้านพ่อตา ชั้น2ครึ่งหน้าแข้งแล้ว ไม่รู้ตอนนี้เป็นงัยบ้าง วันนี้ติดต่อไม่ได้เลย จาไปก็เข้าไม่ถึง โอนตังค์ไปให้ซื้อเรือเมื่อวันก่อนไม่รู้ได้ออกมาซื้อยัง:cry:

9. nutnarukmak

1,091
    1
    0
    บางบัวทองน้ำเยอะโครตๆ

10. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    เห็นเค้าว่ากันว่าวันที่ 14 ที่จะถึงนี้นำเหนือมาอีกเพียบ สงสัยต้องหาที่จอดรถซะแล้ว

11. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ได้แค่รับรู้ข่าวสาร และแสดงความเป็นห่วงกลับไป จากใจจริงๆครับ

12. I'm number one

I'm number one New Member VIP

1,260
    2
    0
    สมุทรปราการกำลังเลย ยังไม่ถึงแต่ถ้าถึงคงหนัก กลัว

13. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ช่าย ช่าย ช่าย

14. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ลุ้นระทึก
    ยังงัยก็ขอให้น้ำลดเร็วทั้งประเทศครับ

15. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ลำบากกันหน่อยครับ โดนกันทั่วเลย

16. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ของบริโภคประเภท บะหมี่กึ่งสำเร็จรูป ไข่ไก่ ปลากระป๋อง และที่จำเป็น จำเป็น ก็เริ่มขาดตลาดแล้วครับ

17. ใกล้แร้วประเวศ

18. nutnarukmak

1,091
    1
    0
    บางบัวทอง - นนทบุรี จมกานเกือบทั่วหน้าแหละ

19. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    หนักขึ้นทุกวัน ระวังเรื่องไฟฟ้ากันด้วยนะ

20. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    วันนี้น้ำจะถึงประตูบ้านแล้วครับออกไปไหนมาไหนลำบ๊ากลำบาก

21. dearruam

dearruam New Member Member

485
    0
    0
    ดอนเมืองรอลุ้นอยู่ คร๊าบบบ

22. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    เอาลูกรักหนีน้ำกันยังครับ

23. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    เรียบร้อยแล้วครับ TFR กะ FD ไปสิงสถิตที่พาราไดซ์ปาร์คเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ (กันไว้ดีกว่าแก้ เพราะปรกติบ้านผมก็ไม่ค่อยท่วยอยู่แล้ว แต่เห็นข่าวออกมาว่าปีนี้มาเยอะ ก็เลยตื่นตัวไว้ก่อนครับ อย่าชะล่าใจกันนะครับ)

24. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้ทุกพื้นที่ครับ

25. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ถ้าโดนน้ำท่วมคงเซ็งเป็ด

26. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    กันไว้ดีกว่าแก้ เพราะถ้าอยากแล้วจะแก้ไม่ทัน

27. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    นั่น!!....อิอิอิ เห็นด้วยครับ....อิอิ

28. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ล้อฟรีเลย555

29. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ตลาดวายหมด อิ อิ อิ

30. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ได้ข่าวว่าท่านบาสแย่หน่อยตอนนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้