ไปเที่ยวระยองกันมั๊ยฮิ...

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย สามสิบยังแจ๋ว, 8 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีนัดบอมบ์ไว้ว่าจะไปเที่ยวระยอง...ไว้ใกล้ๆว่าจะให้บอมบ์จองที่พักให้
    น่าจะไปช่วงเสาร์-อาทิตย์กลางเดือนพฤศจิกายนน่ะคับ...น่าจะเริ่มหนาวๆแล้วคับ
    เผื่อมีพี่ๆน้องๆอยากเอารถไปวอล์มต่างจังหวัดกันคับ...ค้างซักคืนเปลี่ยนที่กินเหล้าหน่อย...ตกดึกก็ชมรถซิ่งชาวระยอง
    คนที่คาดว่าน่าจะไปนะคับก็มี
    1.ปอง
    2.เอ็กซ์ uz
    3.bmw e30
    4.บอมบ์ r32 ระยองฮิ
    ใครสนใจก็จัดมาคับ...แต่ยังไม่เป็นที่แน่นอนนะคับดูสภาพดินฟ้าอากาศก่อน...
    แต่ช่วงเวลาที่ไป(ถ้าได้ไปนะคับ)ตามนั้นแน่นอนคับ...เพราะลาไว้แล้วคับ555

1. bomb r30

bomb r30 New Member Member

180
    2
    0
    เดี๋ยวบอมบ์พาทัวเองครับ สะดวกหรือไม่ว่ากันครับ
    ที่ระยองมี skyline หลายคันเลยครับ เดี๋ยวจะลองชวนๆ

2. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    ยังไงกันอิอิอิอิ

3. สมัคร สมาชิกใหม่ไปด้วยได้ไหมครับบ

4. ไปได้หมดคับจะสมาชิกเก่าใหม่ได้หมดคับ

5. อยากไปครับ แต่รถเปลี่ยนมาใช้น้ำมัน อี 85 แล้วไปไม่ถึงแน่ ๆ แต่เพื่อนเคยบอกว่าที่ระยองมีปั้ม 85 อยู่ปั้มหนึ่งถ้าไงวัยรุ่นเช็คให้หน่อยสิ เด๋วซื้อใส่แกนลอนไป

6. อย่าไปกลัววัยรุ่นวิน...จัดใส่แกลอนมาเลย...
    เอ้าบอมบ์เช็ค e85 ให้วินหน่อยซิ๊...จะได้ไปกันเยอะๆ

จะไปซิ่งด้วย...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้