(เลื่อนวันแล้ว): มิตติ้ง MR2 กินข้าวกัน เลื่อนวันก่อนนะครับ ^v^

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 9 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ขอเลื่อนไปก่อนนะครับ เนื่องจากหลายท่าน ยังต้องอยู่ฟื้นฟูบ้านน้ำท่วมกัน

แก้ไขล่าสุด: 6 ธันวาคม 2011
  2. absolutfreak

absolutfreak New Member Member

123
    0
    0
    ถ้าน้ำไม่ท่วม ฝนไม่ตก จะไปนะท่านประธาน

3. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    วันอาทิตย์นี้จะมาสรุปอีกทีครับ ว่าเลื่อนหรือไม่เลื่อน

4. Graphic

Graphic New Member Member

181
    3
    0
    ผมไม่อยู่อะ เด๊วจะโอนเงินให้แทนละกันนะครับ

5. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    น้ำมันท่วมน้า

6. ลดขนาด นมหนู ลงหน่อยสิ

7. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    รุ่นผม ใช้ pikky back ปรับครับ คาบูไม่ทันจิงๆ

8. GoLf >> MR"

241
    0
    0
    นั่นพาออกไปอีก แต่ชอบนม(หนู)ใหญ่ๆ

9. ปริญญา MR2

ปริญญา MR2 New Member Member

50
    0
    0
    ท่วมแล้วมั้ง

10. gdpol

gdpol New Member Member

42
    0
    0
    เก็บรถกันหมดแล้ว จะเอารถไรไป meeting อะครับ

11. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    เลื่อนได้เลยครับท่าน งานนี้คนไปน้อยแน่ หรืออาจจะไม่มีใครไปเลย ........................น้ำท่วมน่ากลัวจิงๆ

12. pookpui

1,304
    6
    38
    55555

เลื่อนเป็นวันอาทิตย์ที่ 13 พฤศจิกายนนี้แทน เวลาเดิม สถานที่เดิม ถ้าใกล้ถึงช่วงนั้นแล้ว สถานการณ์น้ำท่วมยังไม่คลี่คลาย ก็เลื่อนไปอีกครับ อาจจะเลื่อนทั้งมิตติ้งกินข้าว และมิตติ้งต่างจังหวัดไปเลย ถ้าสถานการณ์ยังไม่คลี่คลาย เอาให้ชัวร์กันไปเลย

ปล. ใครยังไม่ย้ายรถหนีกันอีกบ้างๆๆๆๆๆ

13. เลื่อนไปปีหน้าโน่นแหละ น้ำอยู่เป็นเดือนแน่ๆ

14. GoLf >> MR"

241
    0
    0
  15. pookpui

1,304
    6
    38
    เลื่อนวันมิตติ้ง เป็นวันอาทิตย์ที่ 18 ธันวาคม 2554 แทนนะครับ

สำหรับทริปเขาใหญ่-วังน้ำเขียว ก็เลื่อนเช่นกันครับ แต่ยังไปที่เดิม พักที่เดิมนะครับ โดยจะเลื่อนไปเป็นช่วงปลายเดือนมกราคม หรือต้นเดือนกุมภาแทน ขอดูวันที่เหมาะสมก่อน แล้วจะมาอัพเดตอีกทีครับ

ขอให้เพื่อนๆ ที่กำลังประสบอุทกภัย และกำลังจะประสบ ให้ผ่านเหตุการณ์เลวร้ายครั้งใหญ่นี้ไปด้วยดีครับ

16. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    สวนกุหลาบอีกแล้ววววววววววว

17. น้ำอาจจะยังไม่ลดนะเว้ย 18 อ่ะ

18. pookpui

1,304
    6
    38
    อย่าไปคิดมาก ไม่ลดก็เลื่อนๆๆๆๆๆ 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้