- - - - - > อั ป เ ด ท ร า ย ชื่ อ ปั จ จุ บั น ค รั บ < - - - - -

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย SiTh_omac, 29 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. united777

united777 New Member Member

19
    0
    1
    ชื่อ : ยู
    รถ : Honda Civic Coupe Blue
    สถานที่ : ดอนเมือง เกษตร
    mail : [email protected]
    pin : 21A22f3

ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆน้องคลับsi ทุกคนค้าบบ

2. วี ครับ อยู่พระราม 2 ขับสีขาวคับยินรู้จักคับมีนัด meeting กันยังไงว่ามาเลย

3. T-REX[ZA]

T-REX[ZA] New Member Member

11
    0
    0
    อ้อสมาชิกไหม่อีกคนครับ

4. Nueng_Si_13

Nueng_Si_13 New Member Member

1
    0
    0
    ขอเพิ่มอีกคนนะค่ะ

5. werayut9

werayut9 New Member Member

56
    0
    0
    ขอเพิ่มด้วยคับ 9 คับ Coupe สีน้ำเงินคับ

6. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    รายงานตัวครับ

7. THACHAPAPHAT

THACHAPAPHAT New Member Member

167
    0
    0
    [บิวครับ รายงานตัวด้วยคนครับ
    ผมหายไปนานเลยคับ

8. Bombhin

Bombhin New Member Member

1
    0
    0
    บอม ครับ สมัครสมาชิกด้วยคน อยู่ปากน้ำครับ coupe สีดำ

9. sweetlets

sweetlets New Member Member

19
    0
    0
    ปอ ครับ สมาชิกใหม่ ขอรายงานตัว ^^

อยู่แถวเพชรเกษมครับผม

10. OCTOWA

OCTOWA New Member Member

38
    0
    0
    โอ ครับ อยู่ชลบุรี FC สมัครสมาชิกจ๋วย

11. PoNgTuRbO

PoNgTuRbO New Member Member

19
    0
    0
    ปองครับ เข้ามาเช็คชื่อครับๆ อยู่ รามอินทรา ครับบ

12. umib

umib New Member Member

2
    0
    0
    อั้มครับ อยู่ชุมพร ใหม่สด ซิงๆ

- - - Updated - - -

อั้มครับ อยู่ชุมพร ใหม่สด ซิงๆ

13. kabookbigz

kabookbigz New Member Member

3
    0
    0
    บิก๊ คับ
    civic coupe สีดำ คับ
    อยู่แถว ห้วยขวาง - บางนา คับ
    เจอกันก้ทักผมได้นะ
    ถึงหน้าตาจาโหด แต่ใจดีคับ ^^

14. p7o7p

p7o7p New Member Member

2
    0
    0
    ชื่อ ป็อป ครับ พี่น้องค้าบ อยู่ห้วยขวาง เพิ่งได้รถเดือนตค55เอง เดิมสุดๆ:p ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ:cool: ปล ซ่อมอีกบาน รักcoupeมานานตั้งแต่เยาว์วัย:eek:

15. Emulate

Emulate New Member Member

8
    0
    0
    ชื่อนิวครับ อยู่ชลบุรีครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนครับ ^^

16. jackie777

jackie777 New Member Member

2
    0
    0
    - - - Updated - - -

ชื่อแจ๊คครับ ได้รถมา เกือบ 1 ปี นะครับ ขอเป็นส่วน หนึ่งใน is ด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้