ปลุกชีพ MRC กันหน่อย..ท่านที่เหลืออยู่รายงานตัวกันหน่อยจ้า

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย สักวัน...ฉันจะดีพอ, 20 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ตอนนี้ไม่ทราบว่ามีใครยังเหลืออยู่บ้างมั้ย.. มาปลุกชีพกันหน่อยดีกว่ามั้ย.. ใครที่หายแล้วก็หายไป...
    อยากให้มันกลับมามีชีวิตเหมือนเดิม.. นับหนึ่งกนใหม่อีกสักรอบดีมั้ย. . มีใครอยากจะร่วมกับผมบ้าง..

พี่แจ็ค เก่ง เพียว ท๊อป พี่เน พี่รัตน์ พี่หนุ่ม.. บอย แจ๊คเล็ก ใครอีกอ่ะ...มีใครอยู่บ้าง.. ส่งเสียงหน่อยครับ..

จะรอดูสัก 2 อาทิตย์ ถ้าไม่มีไรคืบหน้าคงยอมแพ้ครับผม..

เอก..
    ขอบคุณครับ

1. ผ่านมาหลายวันล่ะ.. ยังคงเงียบเหงาอยู่เลย

2. tongz

tongz New Member Member

8
    0
    0
    ต๋องมาแล้วคร๊าบบบ 5555

3. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    ไปตั้งกรุ๊ปในเฟสบุคดีกว่ามะพี่ ไม่มีใครค่อยได้เข้ามาหรอก

4. โอเค.. ได้. พี่ทำ Fan page นะ

5. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
  6. เก่งมาหอมแก้มทีดิ... รักเลย

7. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    อย่าเลยพี่ เดี่ยวฟ้าผ่า 5 5+

8. OiL Playboy

OiL Playboy New Member Member

52
    1
    0
    ออย..:ค๊าฟ@Mrc027 รายงานตัว!!

9. รายงานตัวใน fan page นะ playboy

10. monkey01

monkey01 New Member Member

156
    3
    0
    555+ มาแย้ว

11. veest99

veest99 New Member Member

7
    0
    0
    มารายงานตัวตรับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้