จะปีใหม่แล้นนนน....

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย ลูกผู้ชายขายความเย็น, 14 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    เนื่องด้วยกระผมเห็นว่า ขณะนี้สถานการณ์น้ำท่วม ใน กทม. รวมถึงที่อื่นๆ ได้คลี่คลายลงแล้ว บวกกับว่าใกล้เทศกาลปีใหม่ ซึ่งปีใหม่เพื่อนๆ พี่ๆ คงไป ตจว. กันหมด
    กระผม หนึ่งในสมาชิก MiNoRi จึงใคร่อยากจะสอบถามพี่ๆ เพื่อนๆ ว่า เรามามีตติ้งส่งท้ายปีกันหน่อยมั๊ย เพื่อเป็นการเรียกขวัญ กำลังใจหลังน้ำลด หลังจากห่างหายกันไปนาน
    จึงอยากสอบถาม พี่ๆ เพื่อนๆ ว่าเอาไงดี มีตติ้ง มั๊ย ที่ไหน อย่างไร วันที่เท่าไหร่ เพราะนี่ก็ปาเข้าไปครึ่งเดือนแล้ว
    สำหรับผม อยากมีตติ้งที่ประจำของเรา คือใต้สะพานพระราม5 เพราะเป็นที่ที่เรามีตติ้งกันอยู่เป็นประจำ แล้วก็สามารถไปชิวต่อกันแถวนั้นได้เลย เพราะร้านมากมาย
    ยังไงถ้าจะมีตติ้งกัน ก็ช่วยกันออกความคิดเห็นกันหน่อยละกันนะครับ หรือจะค่อยมีตหลังปีใหม่ ก็ว่ากันไป
    หวังว่าคงได้เมากะพี่ๆเพื่อนๆซัก 1 เมา ก่อนปีใหม่ อิอิ
    สนฉัตร ณ บางช้าง MiNoRi Forever...

1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    จัดเซ่ จะรออะไร

แล้วก็ เตรียมมารับ ตำแหน่งต่อผมได้เลย คุณ สนฉัตร

2. จัดอารายอ่ะ ไม่เห็นมีใครเข้ามาโหวตเลยว่าจะมีตมั๊ยอ่า??

3. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ก็สองคนเรานี่แหละ

4. นี่ตกลงจะเล่นกันอยู่ 2 คนใช่ไหมเนี่ย เหอ เหอ

5. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    เพิ่งนึกได้ว่ามีเว็ปนี้ ไม่ได้เข้ามาเกินปีได้แล้ว 555
    แวะไปดูรูปเก่าๆก็คิดถึงบรรยากาศ

6. คงต้องหลังปีใหม่แล้วล่ะท่านอาท ว่าแต่ปีใหม่ไปไหนอ่า ถ้าอยู่ นน ก็เจอกันบ้านลอย ที่ ที่เราคุ้นเคย อิอิ

7. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    นั้นไม่ได้เข้าเลย เสียมั้ยเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้