ส่งท้ายปีเก่า ผ่านมาผ่านไปรายงานตัวกันหน่อยครับ โค้ชเจี๊ยบ

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย p_sutipoj, 21 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ปีนี้แข่งรถหนักไปหน่อย ไม่ค่อยมีเวลาเลย ตอนนี้กลับบ้าน Sport Truck แล้วครับ
    KNOW HOW ใหม่ๆ มีมาแชร์ให้กันเสมอครับ

2. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ดีนะเกียร์ไม่เป็นอะไร

3. tah trada

tah trada New Member Member

67
    0
    0
    ดีคับโค๊ชไม่ได้เจอกันนานแล้วคับที่ไหนบอกด้วยคับ

4. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ครับพี่ต๊ะตอนนี้ผมไม่ได้เป็นโค้ชเจี๊ยบแล้วนะครับ เป็นเจี๊ยบๆธรรมดาคนนึงเท่านั้น

5. tah trada

67
    0
    0
    คำว่าโค้ชเจี๊ยบมันอยู่ในใจผมเสมอคับพี่เจี๊ยบ

6. tah trada

67
    0
    0
    น้ำตาจะไหลคับพี่เจี๊ยบ555

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 19:53:33 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 19:52:35 ----------

แล้วพี่เจี๊ยบเป็นไงบ้างสบายดีป่าวคับ

7. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ตอนนี้ผมปลงแล้วล่ะครับ.......อยู่ง่ายๆสบายๆดีกว่าครับ ดีกว่าอยู่กับพวกไม่จริงใจ เบื่อคับ เก่งไปก็ไม่มีคนชอบ เป็นเจี๊ยบที่ไม่มีใครรู้จักดีกว่าพี่ต๊ะ
    อยู่กับคนที่เรารัก และรักเรา มันมีความหมายมากกว่าการแข่งรถ การเป็นโค้ชเจี๊ยบ คับพี่

8. tah trada

67
    0
    0
    มันก็เป็นธรรมดาคับพี่เจี๊ยบมีคนรักมันก็ต้องมีคนเกียจอย่าไปใส่ใจเลยคับคิดมากปวดหัวเปล่าๆอีกสักพักมันก็จะดีขึ้นเองเป็นกำลังใจให้คับพี่

9. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ผมเลิกแข่งรถ ด้วยเหตุผลหลายอย่างคับพี่ต๊ะ ยิ่งสูงยิ่งไม่มีความจริงใจ ผมพา sport truck มาถึงจุดสูงสุดได้เท่านี้จริงๆ
    สิ่งที่หลงเหลือไว้จะเป็นความภาคภูมิใจของผม Sport truck ของเราไม่ไปวิ่งในงาน Supercar thailand ได้เอากระบะไปวิ่งสระแก้ว พีระบ้าง ไม่น้อยหน้าพวกรถเก๋ง
    และผมก็พิสูจน์ให้เห็นว่า เล่นรถไม่จำเป็นต้องใช้เงินเยอะ แต่เล่นรถไม่ใช้เงินไม่ได้ .5555

สาเหตุ จริงที่ผมถอยและ อำลาวงการคงเป็นเพราะ คน!!! คนนึงรักและห่วงผมมาตลอด กับอีกพวกนึงรอผมเหยียบผมมาตลอด ผมคิดแล้วว่าผมเลิกก่อนที่จะล้มดีกว่า
    แต่ผมก็ยังช่วยทุกคนที่มีปัญหาเรื่องรถได้แล้วกำลังความรู้ของผมจะมีนะครับ อาจจะขำผมก็ได้ ตอนนี้ผมไหว้พระ สวดมนค์ ทำบุญ นั่งสมาธิ และผมจะแต่งงานกับแนนแฟนผม
    มีข่าวดีเมื่อไหร่ จะบอกนะครับ ไงก็มาร่วมแสดงความยินดีด้วยนะครับ

10. f430

f430 New Member Member

48
    0
    0
    Coach มีข่าวดีเมื่อไหร่ ผมจะไปร่วมแสดงความยินดีด้วยนะครับ

11. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    หวัดดีพี่น้องชาวสปอร์ตทรัคทุกท่าน บอร์ดคงไม่เหงาอีกแล้ว...อิอิ
    ปล. แต่งเมื่อไหร่บอกด้วยนะพี่

12. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ครับผม........ ต้องขอโทษด้วยที่ปล่อยให้บอร์ดนี้ร้ายไปนานเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้