และแล้วสิ่งที่หามานานกว่า4ปี ก็หาจนเจอ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย a.a., 14 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. a.a.

a.a. New Member Member

37
    0
    0

2. a.a.

37
    0
    0
    แบบว่าหามานาน เลยอยากให้เพื่อนๆได้ชมครับ หามา4ปี เพิ่งเจอบานนี้บานเดียวครับ
    ส่วนราคาก็แรงใช้ได้ครับ 7000 กว่าบาท+ค่าขนส่งทั้งหมด = 24000 บาทครับ
    แสดงความคิดเห็นติ/ชมตามสบายเลยครับ

3. makubexu

makubexu New Member Member

60
    0
    0
    สวยดีครับกับการรอคอย.....ค่าเดินท่างเเพ่งมากครับ

4. Drag On

Drag On Member Member

121
    1
    18
    สุดยอดดครับ ไม่ทราบว่าหลังคาเก่ามีเสาอากาสอยู่รึเปล่าครับ ถ้ามีอยากจะขอซื้อต่อครับ

5. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    ถ้าสี่ประตูผมยอมคนนี้จริงๆ ครับพี่น้อง

6. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    สุดๆๆๆเลยยยย

7. a.a.

37
    0
    0
    เรื่องเสาอากาศ..ติดต่อกับคุณหล่อไว้เลยครับ
    ผมกลับเมืองไทยเดือนหน้า เดี๋ยวผมจะฝากไว้ที่คุณหล่อครับ

8. Drag On

Drag On Member Member

121
    1
    18
    ราคาเท่าไหร่ครับ เด๋วผมโทรหาหล่อเองครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้