มิตติ้ง SPORT TRUCK มันบ้างดีมั้ย

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย p_sutipoj, 24 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ใครว่างวันไหนบ้างคับ.........พอดีช่วงนี้ว่างๆครับ คิดถึงเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆทุกคน มากินข้าวกันบ้างมั้ยครับ

ใครอยากเจอผม ก็มาได้นะครับ เป็นวันไหนดีครับ

2. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    นัดมาเลยพี่ เสาร์ไหนดี ไม่เจอกันนาน คิดถึงเหมือนกัน

3. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    จุ๋มหนวดล่ะกันนะครับ เดี๋ยวนัดพวกนุ่นพี่ต๊ะรอยตาอ๊าทใจหมา มาให้ครบๆเลยครับ

4. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
  5. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ติดงานบางแสนอีกแล้วครับ...............จูเนียร์ เบอร์ 19 ช่วยเชียร์ด้วยนะครับ

6. tah trada

tah trada New Member Member

67
    0
    0
    ได้ครับพี่เจี๊ยบที่ไหนเมื่อไรว่ามาคับรอจนจะทนไม่ไหวแล้วคับส่วนที่บางแสนเชียร์ขาดใจเลยคับ

7. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    จัดไปโลดดด

พี่เจี๊ยบสู้ๆๆ

กลับจากบางแสนค่อยเจอกันนะทุกคนจุ๊บๆๆ 555

8. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    กลับจากบางแสน เจอ โซฟาเข้าไปรอบเดียวแทบตาย อยากบอกว่าเหมือนโดนรุมกระทืบ ปวดเมื่อยไปทั้งตัวเลย กล้ามขึ้นเป็นมัดๆ ขอบอกครับ

9. tah trada

67
    0
    0
    พี่เจี๊ยบครับจัดสติกเกอร์SPORTTRUCKให้ผมแผ่นหนึ่งนะครับอันเก่าขาดหมดแล้วครับ

10. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    สั่งตัดไปแล้วครับ เดี๋ยวจัดให้ครับผม

11. tah trada

67
    0
    0
    มิตติ้งเมื่อไรบอกด้วยนะครับพี่เจี๊ยบ

12. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    วันนี้ไปซ้อมรถกันที่เทพนคร

13. jesus_a

jesus_a New Member Member

42
    0
    0
    ลงรุ่นไหนครับพี่

14. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ไม่ได้เจอพวกพี่ๆ นานมากๆ

15. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ช่วงนี้ว่างแล้วเดี๋ยวนัดกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้