ช่วยด้วยครับ รถวิ่งไม่ได้ครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย habita EP 71, 8 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. habita EP 71

habita EP 71 New Member Member

2
    0
    0
    วันนี้เลี้ยวรถเกิดเสียงดังโคมตรงด้านหน้าฝั่งคนนั่ง พอจะขับต่อเสียงดังอยู่ไม่สารถขับได้ จอดเสียอยู่ครับ พอทราบอาการไหมครับ ก่อนจะตามช่างมาดูครับเพื่อจะได้ไม่โดนฟันอีกครับ ช่วยหน่อยครับ

2. habita EP 71

habita EP 71 New Member Member

2
    0
    0
    เพาขาดครับ ลากเข้าอู่อย่างเดียว ใครพอทราบราคาไหมเปลี่ยนใหม่เท่าไหร่ครับ

3. takamine@

takamine@ New Member Member

372
    0
    0
    2500 ครับผมซื้อราคานี้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้