อยากเห็นรูปรถจากคลับของพี่ๆอีกทีจังครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย kunpwin, 23 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kunpwin

kunpwin New Member Member

3
    0
    0
    รบกวนพี่ๆช่วยเอามาลงให้เด็กเป็นวิทยาทานในการแต่งหน่อยครับ 55555555+
    ตอนนี้ผมเองใช้ 82 gt อยู่คับ อยู่แบบเดิมๆมาตั้งแต่รุ่นพ่อละ เคยมีโอกาสได้ซื้ออะไหล่จากพวกพี่บ้างเหมือนกันครับ แต่ไม่ค่อยบ่อย
    ตอนนี้อยากจะเวิ่นเว้อกับมันบ้างให้มันหล่อๆหน่อย เลยอยากดูแนวของพี่ๆเอามายั่วน้ำลายเล่น :p

ขอบคุณพี่ๆมา ณ ที่นี้ด้วยนะคร้าบบบบบบบบบบบบ

2. joke71

joke71 New Member Member

182
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้