ขอบคุณสมาชิกทุกคน สำหรับงานมีตฯกลางปี

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย KiTNa MTC, 4 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ผ่านพ้นไปอีกครั้งสำหรับงานมีตติ้งกลางปีของพวกเรา ชาวMiNi Truck CLuB..... ขอบคุณน้าเอ๋ที่ได้จองสนามไว้ให้พวกเราได้เจอหน้าเจอตากันครับ ขอบคุณเจ๊อ้วนถึงแม้จะไม่ได้มาแต่ก็ยังส่งเสบียงมาให้น้องๆได้เมา และยังโดนพี่ตั้ม พี่นะเมาท์แตกอีก ขอบคุณพี่ๆทุกคนจากใจโซนจันทบุรีครับ (ปลายปีขอใหม่อีกรอบนะครับ)
    งานนี้เป็นห่วงพี่บีมากอ่ะ ถ้าแกเป็นผู้หญิงคงโดนลากไป... ก็เล่นเมาซะขนาดนั้น

2. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    สนุกคับ งานดีๆ จัดบ่อยๆ นะ คับ

3. I'm number one

I'm number one New Member VIP

1,260
    2
    0
    ขอบคุณอีก 1เสียงครับ

4. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    ขอบคุณท่านประธานและสมาชิกทุกท่านทุกโซนด้วยครับสนุกมากงานนี้..:)

5. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ขอบคุณช่างภาพโซนจันทบุรีด้วยครับ และผลไม้อร่อยๆ จะขาดก็แค่ตัวอ่อน อิอิอิ

6. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ไหนว่าจะมาเมืองจันไงพี่
    ตลอด

7. I'm number one

I'm number one New Member VIP

1,260
    2
    0
    เอ ไปแล้ว ไปแค่หาดเจ้าหลาวเอง หาที่พักอย่างเดีญวเลย เดียวโอกาศหน้าไปแล้ว จะให้พาไปจัดหนักหน่อย

8. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    มาร่วมขอบคุณทุก ๆ ท่านที่ทำให้มีงานนี้ขึ้นมากอีกเสียงครับผม

- - - Updated - - -

เค้าอายนะตัวเองงงงง อิ อิ อิ

9. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    สงสัยพี่บีจัดเต็ม หันไปอีกทีตั้นขับรถออกไปแล้ว....

10. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ตลอด[/QUOTE]

ก็ผมเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ครับ อิอิอิ

11. ขอบคุณพี่ๆมากที่จัดงานดีๆอบอุ่นทุกครั้งที่ไป

12. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    เอิ๊กกกกก ๆ ......

13. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    งานปลายปี ขออย่าตรงกับเสาร์แรกเดือนพฤศจิกาเป็นพอ อิอิอิ

14. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    *** มีเมื่อไหร่ก็แจ้งมา แล้วเราจะไป.....!! ***

15. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    งานปลายปีเป็นเสาร์ 3ของเดือนครับ

16. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    โอ้ว....แหล่มเลย....:eek::eek::eek:

17. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    เข้ามาดันงานดีๆ...ช่วยกันดูแลและรักษาไว้

18. nutnarukmak

1,091
    1
    0
    รอ งาน ปลาย ปี อีก รอบ อิ อิ

19. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    รอทวงบันลังคืนจากเจ้านัท

20. nutnarukmak

1,091
    1
    0
    จัดไปน้าเอ๋ อิอิ ที่ผมได้เพราะว่า ฟลุ๊ค โครต

21. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    งานปลายปีขอเข้ารอบลึกๆกะเค้ามั่งครับ แบร็คเก็ต งานที่แล้วตกรอบแปดคัน แบบว่าติดใจอ่ะ...อิอิอิ

22. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    มาอีกแล้วครับท่าน

23. dearruam

dearruam New Member Member

485
    0
    0
    จะตามไปดูครับผม

24. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    จะตามไปเก็บรูป

25. nutnarukmak

1,091
    1
    0
  26. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    งานนี้ไม่มีว่าว(เกียร์) อิอิอิ

27. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    งานนี้ ไม่พลาด เจอกัน มารชมพู..........^_^..........^_^..........!!

28. Maiauto

Maiauto New Member Member

198
    0
    0
    ด้วยคนนะ

29. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ตามไปด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้