คู่มือการใช้ Rover 623 GSI

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 15 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    เป็นรถสำรองใช้งาน อยากทราบวิธีการบำรุงรักษา และการใช้อุปกรณ์ต่างๆในตัวรถ
    ไม่ทราบว่าท่านใดพอมีคู่มือ้างครับ!

1. ton_turbo

ton_turbo New Member Member

12
    1
    3
    ผมมีครับ เป็นคู่มือทีมาพร้อมรถ มีทั้งฉบับไทย-อังกฤษ ครับ

2. goisogo

goisogo New Member Member

32
    0
    0
    :cry:
    อยากได้ฉบับภาษาไทยถ่ายเอกสารหน่อยครับ ไม่ทราบจะติดต่ออย่างไร

3. Calcio

Calcio New Member Member

9
    0
    0
    ผมก้หาอยุ่ เพราะจะได้รู้อุปกรณ์และการทำงานของระบบต่างๆ ผมซื้อมาเจ้าของเก่า เค้าบอกหายไปแล้ว - -'' เซงเรยย

4. ton_turbo

12
    1
    3
    ขอโทษด้วยครับ ช่วงนี้ไม่ได้เข้า rover club ขอที่อยู่หรือเบอร์ด้วยครับ จะส่งไปให้ครับ รับรองมีประโยชน์มากครับ ....ให้ฟรีครับ...

5. goisogo

32
    0
    0
    :eek:
    รบกวนเป็นฉบับภาษาไทยครับ! จะ Scan ส่งเมล์ หรือ ถ่ายเอกสารส่ง EMS ก็ได้ ส่วนค่าใช้จ่ายในการดำเนินการและการส่งจะให้ช่วยเหลืออย่างไรรบกวนแจ้งด้วยนะครับ
    Email : [email protected]
    นพดล วงศ์โอษฐ์
    บริษัท สยามคูโบต้าคอร์ปอเรชั่น จำกัด
    101/19-24 หมู่ 20 นิคมอุตสาหกรรมนวนคร
    ต.คลองหนึ่ง อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี 12120
    โทร 02-9090-300 ต่อ 262 มือถือ 080-052-1749

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ!
    :eek:

6. ton_turbo

12
    1
    3
    พอดีเครื่องscanผมมันเสียอยู่ครับ เดี๋ยวผมจะถ่ายเอกสารแล้วส่งให้นะครับ พอดีช่วงนี้งานเยอะกลับดึกทุกวัน ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    ผมอยู่โคราช อยากให้มีคนใช้roverรักและมีอะไรก็ช่วยเหลือกันเกื้อกูลกันก็จะเป็นการดีไม่น้อยนะครับ

7. goisogo

32
    0
    0
    :teeth:
    เพื่อนสมาชิกท่านใดต้องการคู่มือ รบกวนทิ้ง Mail ไว้ ถ้าผมได้รับสำเนาจากคุณ ton_turbo เดี๋ยวผม scan ส่ง mail ให้ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 ตุลาคม 2012
  8. ton_turbo

12
    1
    3
    ขอโทษคุณgoisogo ด้วยครับ ที่ยังไม่ได้ส่งคู่มือไปให้ พอดีช่วงนี้กลับดึกบ่อยงานเยอะครับ แต่มีแน่นอนครับ
    พรุ่งนี้ถ้าไม่ตื่นสายจะลองค้นหาดูครับ เพราะเก็บไว้ในกล่อง แต่ไม่แน่ใจว่ากล่องไหน......

9. goisogo

32
    0
    0
    :cool:
    ต้องรบกวนคุณ ton_turbo ด้วยนะครับ! พอดีมีเพื่อนสมาชิกติดต่อมาทางผมอยากได้สำเนาอีกหลายท่าน
    ขอขอบคุณล่วงหน้าอีกครั้งครับ!

10. bnangow

bnangow New Member Member

1
    0
    0
    รบกวนขอคู่มือด้วยน๊ะค๊า ของคุณมากค่ะ [email protected]

11. Calcio

Calcio New Member Member

9
    0
    0
    ผมขอด้วยคนนะครับ [email protected] ขอบพระคุณมากๆนะครับพี่

12. jaxmeeidea

jaxmeeidea Guest

0
    0
    0
    ขอคู่มื้อ 623 GSi

ผมขแด้วยครับเพิ่งซื้อมาครับ [email protected] ขอบคุณมากครับ

13. mont_thean

mont_thean New Member Member

2
    0
    0
    รบกวนขอคู่มือด้วยคะ >> [email protected] ขอบคุณมากคะ

14. ผมขอด้วยครับ [email protected]
    เพิ่งได้รถมา2วันเอง

15. joekc25

joekc25 New Member Member

43
    0
    0
  16. Tunercity

Tunercity Guest

0
    0
    0
    รบกวนด้วยครับ

ขอด้วยคน [email protected] รบกวนด้วยครับ

17. ZiZ

ZiZ New Member Member

3
    1
    3
    ผมรบกวนขอคู่มือ Rover 623 ด้วยได้มั้ยครับ พึ่งไปซื้อมือสองมาครับ เมล์ผม [email protected] ขอบคุณมากครับ

18. section aa

section aa New Member Member

1
    0
    1
    ขอคู่มือด้วยครับเพิ่งได้รถมาเกือบๆเดือนละครับ ขอบคุณมากๆครับ [email protected]

19. ไม่หราบว่าคู่มือ623ยังมีอยู่ไม้ครับถ้ามีขอรบกวนด้วยครับ[email protected] เพิ่งซื้อมาครับ

20. ton_turbo

12
    1
    3
    ผมมีคู่มือทั้งฉบับไทย-อังกฤษ ครบครับ แต่ไม่รู้จะเอาลงเนตยังงัย มันมีหลายหน้า แต่รับรองมีประโยชน์มากครับ

21. sutatam

sutatam Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมชื่อกุ้ง ครับ โทร 0891822584 Email : [email protected] พี่อยู่ที่ไหนครับผมใช้ Lover 623 อยู่ จ.ลพบุรี ครับ กำลัง ตามหาอยากได้ คู่มือมาศึกษาหน่อยครับ ถ้าจะขอความอนุเคราะห์ ขอยืมคู่มือภาษาไทยมาแสกน แหละจะนำมาลงในคลับไว้เพื่อเป็นประโยชน์กับคนอื่นต่อๆๆ ไปครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้