3s ขับหลัง ติดแกส ระบบดูด เกิด back fine ตลอดเลยครับ ทำอย่างไรดีครับ

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 15 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ติดแกส ระบบดูด เกิด back fine ตลอดเลยครับ ทำอย่างไรดีครับ

เห็นได้ยินว่า 3S ไดเลค กินแก็ซดูดชอบ back ท่าจะจริง ของผมก็เป็นครับ ออกตัวต้องค่อยๆ ออก ถ้ารีบละก็ back ดับเลย
    แต่ก็เป็นบางครั้ง ไม่เสมอไป แต่ทำให้จิตเสื่อมระแวงกลัวแบล็คตอนรีบยูเทิร์น ไปดับกลางถนนละแย่เลย
    ตอนหลังจูนหม้อต้มใหม่ ก็ดีข้ึนมากครับ ลองหาช่างจูนดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้