จัด mitting ครับ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย tee kmit, 10 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    จะจัดmitting อะครับ เลยอยากทราบว่าใครว่างช่วงไหนบ้างจะได้จัดวันเวลาได้อะครับ ขอความกรุณาด้วยครับทุกคน อยากจะให้ทุกคนได้มาเจอหน้ากัน อยากให้บรรยากาศที่เราเคยมีกลับมาอีกครั้งน่ะครับ ไม่อยากให้มันหายไปครับ

2. NapoLeon

NapoLeon New Member Member

34
    2
    0
    ขอเป็นช่วงเย็นๆวันศุกร์ น่าจะดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้