รบกวนผู้รู้หน่อยคับ เรื่องสัญญานรีโมทหลัววิทยุคับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย NAT U11, 11 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    พอดีผมเช็คระบบสายสัญญาณแล้วเจอว่า สัญญานรีโมทหลังวิทยุหาย เนื่องจาก มันไม่สั่งเปิด ปรี กับ แอมอะคับ
    เลยอยากรู้ว่า มีวิธีไหนบ้างที่จะเช็คได้ว่า สัญญานรีโมทจากวิทยุใช้ได้หรือไม่ได้
    จะได้รู้ว่าตกลง ปรี กับแอม ผมเสียหรือป่าว ถ้าเช็ดสัญญานใช้ได้ก็เซ็งหละคับ พังพร้อมกัน 2 อย่าง
    ขอบคุณคับ

2. kaitamon

kaitamon New Member Member

12
    1
    0
    มารอฟังคำตอบด้วยคนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้