สอบถามค่าบริการการซ่อม P11 ครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย ไม่ทราบจริงๆครับ, 14 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามผู้เชี่ยชาญหน่อยครับว่า ค่าซ่อมน่าจะประมาณ เท่าไหร่ครับ
    คือว่าผมต้องการซ่อมทั้งหมด ประมาณ ดังนี้
    1.Rack พวงมาลัย (เสื้อRackหลวม) เปลี่ยนทั้งเส้น 2500 แพงไปมั้ยครับ
    2.เปลี่ยนยางรองแท่นเครื่อง 4 ตัว (มีของอยู่แล้วซื้อมาเอง)
    3.เปลี่ยนไฟท้ายที่แตก (มีของอยู่แล้วซื้อมาเอง)
    4.เปลี่ยนกันชนท้าย (มีของอยู่แล้วซื้อมาเอง)
    5.ล้างปีกผีเสื้อ
    6.ล้าง ACC Valve
    คาดว่าน่าจะประมาณเท่าไหร่ครับ

1. iamsukh

iamsukh New Member Member

9
    0
    0
    ไม่น่าเกิน 2000-3000 นะครับ ชั่งวิทย์ลาดพร้าว 101

2. skymera

skymera Guest

0
    0
    0
    ==

แรคน่าจะเป็นลูกหมากหลวมนะครับ เสื้อหลวมน้ำมันพาวเวอร์จะไหล ราคานี้ไม่แพงคับ
    2-6 ค่าแรงไม่น่าเกิน 1500 บ.(มาร์คเซนดซอร์ลิ้นเร่งและไอเดิลนับรอบไว้นะครับ) จะได้เห็นผลตอนล้างแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้