ภาพบรรยากาศ รวมๆ ภาพจากพี่ๆน้องๆเพื่อนๆ ในงานNitto headerturbo Gymkhana 14 ก.ค. @สนามคลอง5

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Aong-race-shop, 16 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    วันนี้มีโอกาส ได้มาลงรูปเองครับ ภาพมาจาก นักแข่งหลายๆท่านครับ อากาศดีมาก แดดดี มากกจนร้อน แต่ปิดท้ายด้วย ฝน ยังไงก็ขอบคุณนักแข่ง ที่ร่วมเดินทางกันมาจนถึงวันนี้ครับ
    ขอบคุณครับ

ครอบครัวเอมอมร ส่งเข้าประกวด ครับ

คุณแม่ น้องเซฟเป้ แล้วเจ้าของภาพ น้องเตย
    บรรยากาศ เดิน ดูไลน์แต่เช้า ถ้ามาสายหน่อยก็ร้อนหน่อย นะ

ที่ยังเหมือนเดิมคือ รถป๊อบ 555

ผู้จัด ยังเหมือนเดิม กระผมเอง ครับ

ภาพแนวๆจากน้องเตย ขาซิ่ง

กำลังชี้แจง ประชุมนักแข่ง อ่ะ

โต๊ะรับสมัคร ที่มีคุณ แม่ มาคุม

2หนุ่ม สุด ยอด ผู้ที่มีใจรัก ยิมคาน่ามานานแล้ว ตั้ม นิตโตะ และ วา สภาพไทย

คนนี้ เลย วิน นากาเลโต้

เห็นเค้าว่ากัน ว่าแนวนี้ กำลังมา มาเรียก ตำรวจ 5555

ผมสัญญา ครับว่า ไม่ว่า การตลาดจะเป็นยังไง ผมมีปัญญา เมื่อไหร่ ก็จะจัด ยิมคาน่า ตลอดไปครับ

ที่ 1 รุ่น เลดี๊

ต้น 62 กับ เอ้ ข้าวมันไก่ เล่นเกมส์ ก่อน ลง ไปเลี้ยว
    คุณใหม่ไม่เคยพลาด เลยคนนี้ ติดงานก็จะมา

ผู้จัดงานสระบุรีแดร็ก ที่คว้า รางวัลไป

ของรางวัลเล็กน้อยๆครับ

ถ่ายกัน เข้าไป จัดหนัก

แนวไหนไม่รู้ครับ แต่ขอบคุณคนถ่ายจริงๆ

รถบ้าน ก็วิ่งได้

พี่เคน

นาฬิกา จับเวลา มีส่วนสำคัญในการแข่ง

หน้าตาของ นักแข่งรุ่นมือใหม่ที่ได้ รางวัล

ฟลอมูล่า นักเรียน น้องๆมีมาจาก ศรีปทุม และ ไทย ญี่ปุ่น สุดยอดครับ น้องๆ ขอบคุณ คณาจารย์ด้วยครับ

รูปยังไม่หมดครับ เดี๋ยวรอ รูปอีกจะกลับมาอัพ ยังไงก็ต้องขอ กราบขอบพระคุณทุกๆท่าน ครับ นักแข่ง ผู้ติดตาม สนามคลอง5 คุณพ่อ คุณแม่ นาฬิกา พี่บาน ทีมงาน น้องๆทีมเด็กแว๊น พี่เอ สระบุรี เต๋อและนุ๊ก สปอนเซอร์ ทุกๆท่าน พี่หนึ่ง การาจ เอ็นวัน พี่อาท สติกเกอร์ Runstop พี่ต้นตากล้องเรซซิ่ง หนังสือGTR Motor track เฮียเก๊า nitto headerturbo และ กระผมเองครับ Aong Nitto headerturbo ผมดีใจที่ได้จัดทุกครั้ง ไม่ว่าจะเล็ก จะใหญ่ ผมก็จะจัด ผมมีความสุขทุกครั้งที่ได้เห็น ทุกท่านได้มาวิ่งยิมคาน่า แล้วมีผู้สนใจ หน้าใหม่ๆ มาสนใจเข้าร่วมงาน ขอบคุณทุกๆท่านครับ Aong Nitto

2. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    ขอบคุณครับ

3. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    ภาพได้บรรยากาศดีครับ

4. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ขอบคุณครับ

5. tokidoki 1.

tokidoki 1. New Member Member

230
    3
    0
    ขอบคุณคร้าบบ :)

6. Aong-race-shop

671
    5
    18
    ขอบคุณครับ

7. KENTENS@I

KENTENS@I New Member Member

535
    26
    0
    ชอบๆๆๆๆ ครับ

8. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ภาพสวยครับ

9. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    สุดยอด^^

10. momaydopod

momaydopod Member Member

97
    0
    16
    จัดไปเรื่อยๆๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้