แต่ง sr20de ให้แรง แนวทาง อ่านแล้วผ่านเลยครับ

การสนทนาใน 'VVL Owners Club Thailand' เริ่มโดย oaknakab, 9 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oaknakab

oaknakab New Member Member

436
    59
    0
    ผมอ่านตังแต่ ตี5 -6.30 น ก็รู้สึกดี ยังมีช่างดีดี แบบนี้และมีคนอยากลอง เหมือนผม อย่างน้อยผมก็ไม่ได้บ้าคนเดียว
    ลิง้ค์

2. oaknakab

oaknakab New Member Member

436
    59
    0
    อ่านลากมาจนจะจบ
    ตอนท้าย

ว่าไม่ใช่ทุกอู่ทุกที่ ที่สามารถวางเครื่อง NEO VVL ให้จบได้ อย่างน้อยก็มีอู่ที่คุณ Koh_Superb
    ที่ขายเกียร์ให้ผมนั่นล่ะที่ทำ SR16VE N1 ใส่ใน Sunny ของเขาและจบครบ

งงมาได้ไงวะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้