ถามเรื่องเทอร์โบหน่อยครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Ongkharak, 11 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ongkharak

Ongkharak New Member Member

19
    0
    0
    ผมอยากรู้ว่าระหว่างเทอร์โบคอม 3000 กับ เทอร์โบพวกโฮเซต ถ้านำมาใส่ในเครื่องไดเรค แล้วบูทเท่ากันมันจะเหมือนหรือต่างกันยังไงมั่งครับ

2. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    Holset ดึงหนักดึงแรงก่าอ่ะคับ และจะรอรอบนิดหน่อย แล้วแต่ขนาดโขงหลังที่คุณใช้อ่ะคับ
    คอม3,000 ดึงเบาๆ แต่ไม่รอรอบ สรุปโบใหญ่มันกว่าแน่นอนคับ
    ปล.แล้วแต่คนขับด้วยนะคับ ชอบแบบไหน

3. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    ตามท่านจูเนียร์เลยครับ โฮเสตดึงหนักกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้