starlet meeting

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย keng-ep82, 24 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    คืนนี้เจอกันที่เดิม เวลาเดิมนะคร้าบบบบ
    พี่น้องชาวstarletทั้งหลาย
    หลังสี่ทุ่มครึ่งไปแล้ว Mcdonald หลักสี่ตรงข้ามวิทลัยพระนครเน้อ

2. BerserK

BerserK New Member Member

6
    0
    0
    ถ้าสนใจ อยู่ใกล้ๆ ผมไปด้วยได้มั้ยครับ ?

3. takamine@

takamine@ New Member Member

372
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ขอให้เป็นชาวสตาเลทคราบ เดือนมกราคม มีโครงการไปทำบุญกันสนใจปล่าวครับ

- - - Updated - - -

ยินดีต้อนรับครับ ขอให้เป็นชาวสตาเลทคราบ เดือนมกราคม มีโครงการไปทำบุญกันสนใจปล่าวครับ

4. BerserK

BerserK New Member Member

6
    0
    0
    ถ้างานไม่ยุ่ง ก็สนใจครับ สิ้นปีว่าจะลองขึ้นเหนือ ><"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้