เพื่อนๆมีใครไปทริปแรลลี่หัวหิน กับโตโยต้าพรีอุสบ้างปะค่ะ?

การสนทนาใน 'Food & Travel' เริ่มโดย anita, 8 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. anita

anita New Member Member

24
    0
    0
    มีเพื่อนๆคนไหนไปบ้างค่ะ ทริปวันที่ 13-14 ตุลาคม นี้แล้วว มีใครไปบ้างค่ะเตรียมตัวกันพร้อมยังค่ะ :)

2. ทริปพรีอุสเราไปมาาาา ชอบมากค่ะ สนุกๆ

3. ทริปอะไรอะค่ะ??

4. ajbird

ajbird Guest

0
    0
    0
    ผมไปครับ นั่งนับวันรออยู่ อิอิ

5. ทริปแรลลี่กับพรีอุสค่ะ เห็นเขาจัดกันหลายทริปแล้วค่ะ น่าไปมากค่ะ เพื่อนเราไปทริปเขาใหญ่มาค่ะ บอกว่าหนุกมากเลยค่ะ:)

6. ajbird

0
    0
    0
    ได้หมายกำหนดการมาแล้วครับ คร่าวๆจะเป็นดังนี้ครับ เจอกันที่โตโยต้า วรจักรยนต์ พระราม2 ตอน6-7 โมงเช้า มีกิจกรรมไปปลูกดอกทานตะวันและปอเทืองที่โครงการช่างหัวมัน ตามพระราชดำริเพื่อให้บานทันวันที่ 5 ธค. พักที่ Maragesh Resort and Spa กลางคืนมีมินิคอนเสิร์ตพี่ป้อด โมเดิร์นด๊อก ประกาศผลรางวัลผู้ชนะประหยัดน้ำมัน จับฉลาก รุ่งขึ้นมีโปรแกรมไปแจกแผงโซล่าเซลล์ให้โรงเรียนบ้านหนองกระทุ่ม ทานอาหารและกลับ เสาร์นี้แล้วนะครับ คนที่ไปเจอกันนะ

7. neoynom

neoynom Guest

0
    0
    0
    ของเราไปทริปหน้า ทริปวังน้ำเขียวค่ะ คนไปทริปหัวหินขอให้หนุกหนานนะคะ อย่าลืมเอารูปมาให้ดูด้วยนะคะ

8. มีพี่ป็อดไปด้วยหรอค่ะ ดีอะเราว่าได้ใกล้ชิดแน่ๆเลยอะ ฝากกรี้ดด้วยนะค่ะ ^^

9. Jormkwan77

Jormkwan77 Guest

0
    0
    0
    เดินทางปลอดภัยกันนะคะ กลับจากทริปแล้วอย่าลืมเอารูปมาโพสต์โชว์ด้วยนะคะ รอดูอยู่

10. รอดูรูปด้วยคร้าา

11. ajbird

0
    0
    0
    กลับมาแล้ว ประทับใจมากกับการจัดงานของทางทีมงานพรีอุสทุกคน ทีมงานเป็นกันเองน่ารักมาก ได้เพื่อนใหม่เยอะ โรงแรมก็สวย ได้ไปร่วมทำความดีบริจาคโซล่าร์เซลล์อีก ไว้ผมมีเวลาแล้วจะเอารูปมาโพสต์ให้ดูนะครับ ปีหน้าถ้ามีทริปดีๆแบบนี้อีก รับรองว่ามีผมร่วมไปด้วยแน่ๆ

12. anita

anita New Member Member

24
    0
    0
  13. ทริปหัวหินน่าไปมาก โรงแรมสวย เสียดายจังเลยพลาดไป เค้าจะทริปแรลลี่แบบนี้อีกมั๊ยคะ

14. มีทริปวังน้ำเขียวเดือนหน้าคะ^^

15. ถ้าสนใจเราสามารถติดต่อได้ที่ไหนอะค?

16. smurf

smurf Guest

0
    0
    0
    ลองโทรไปที่ call center เค้าดูนะครับ 089-0536005 ไม่รู้ว่าเต็มรึยังนะ

17. ได้ยินว่าทริปวังน้ำเขียวเต็มแล้วค่ะ น่าเสียดายสำหรับคนที่จองไม่ทัน เดี๋ยวรอดูรูปจากเพื่อนๆที่ไปนะคะ ปีหน้าเราว่าโตโยต้าต้องจัดกิจกรรมดีๆให้พวกเราอีกแน่นอนค่ะ

18. ทริปวังน้ำเขียวเค้าพักที่ไหนกันคะ รอดูรูปอยู่นะคะ ใครไปมาอย่าลืมมาโพสต์รูปให้ดูด้วยน้า

19. ดาษดา รีสอร์ท วังน้ำเขียว คะ

20. paul-20

paul-20 Guest

0
    0
    0
    เสาร์ อาทิตย์นี้แล้วคร้าบ ใครไปทริปวังน้ำเขียว เตรียมตัว เตรียมใจให้พร้อมนะครับ แล้วเจอกัน

เราได้ไปร่วมกิจกรรมกับพรีอุส ชอบกิจกรรมที่เขาพาไปทำ ปลูกป่า เราได้ความรู้เยอะเลยคะถ้าไปเที่ยวเองคงไม่ได้ไปทำกิจกรรมแบบนี้คะ ของเขาจะเน้นกิจกรรมรักษ์โลก อยากให้ปีหน้าจัดอีกคะ เราไม่พลาดแน่นอน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้