คิดถึง RT CLUB ^___^

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย x kmit'l, 11 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    ห่างหายไปซะนานเลยผมไม่ค่อยได้เข้ามาติดตามเลย RT 100 ของผมยังอยู่น่ะตอนนี้พ่อใช้อยู่ น่าเสียดายสมาชิกเก่าหลายท่านขายรถกันไปแล้วยังไงก็ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านน่ะคับ มีปัญหาอะไรปรึกษาได้คับยินดีคับ:)

2. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    คิดถึงเหมือนกันเลย ^___^
    ไม่รู้ว่าสมาชิกเก่าๆ หายไปไหนกัน ไม่ได้ไป meeting กันเลยนะเนี่ย น่าจะหาโอกาสไป meeting กันบ้างนะครับ
    สำหรับผมยังใช้ RT-104 อยู่เหมือนเดิม และกำลังหารถรุ่นนี้สภาพสวย มาสวมคันเดิมที่เริ่มผุแล้ว และไม่ทิ้ง
    RT-104 แน่นอน โดยใช้ตลอดไป ^___^

- - - Updated - - -

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 ตุลาคม 2012
  3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ยังไม่ไปไหนครับ ถึงขายรถไปแล้วก็ยังวนเวียนอยู่ในกลุ่มนี้ เจอสมาชิกบ้างเป็นครั้งคราวกลุ่มเล็กๆ ไว้จะนัดมิตติ้งใหญ่กันนะครับ มาเจอกันให้ได้จะได้หายคิดถึงกันสักที อิอิ

4. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    คิดถึง.........ก็มา Meeting บ้างจิ นายเอ็กซ์ :cool:

5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    คิดถึงนายเหมือนกันเอ็กซ์ มาๆๆ เจอกันหน่อย อิอิ

คิดถึงด้วยนะ ชัยวุฒินะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้