เซ็นทรัลล็อกไม่ทำงาน

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 3 พฤศจิกายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    jzs133 เวลาบิดกุญแจเปิดประตูด้านคนขับ 2ครั้งระบบล็อคประตูไม่ทำงาน (ไม่ปลดล็อค)
    แต่กดล็อคและปลดล็อกที่สวิทช์ได้ปกติ รถวิ่งล็อคเองปกติครับ ไม่ทราบอะไรเสียครับ

1. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    รุ่นนี้พิเศษ มีระบบเซฟตี้ ไขกุญแจประตู บิด 1 ครั้ง จะเปิดล็อคแค่บานคนขับ บิดอีกครั้งจะเปิดล็อคทุกบาน
    น่าจะมีกล่องควบคุมด้วยนะครับ

2. Nopcrown

Nopcrown New Member Member

104
    1
    0
    เซฟตี้ตัวล๊อคประตูหน้าขวา หรือเซ็นทรัลล๊อคหน้าขวาเสีย เปลี่ยนครับ

- - - Updated - - -

เซฟตี้ตัวล๊อคประตูหน้าขวา หรือเซ็นทรัลล๊อคหน้าขวาเสีย เปลี่ยนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้