[Help] ช่วยตอบทีครับ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 26 มีนาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    คือผมอยากได้รถที่รูปทรงคล้ายๆกับ Dodge charger หรือว่า Mustang ก็ได้อ่ะครับ พอมีรุ่นไหนคล้ายๆบ้างครับ

1. ง่ะ...ไม่มีใครตอบเลยอ่ะ แงแง

2. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    ไม่มีครับ

3. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    ลองดู S60 กระโห้ ใช้ได้ไหมครับ

4. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    MS85 อาจจะใกล้เคียงอีกรุ่นนะครับ
    แต่มันคนละแนวกันเลย

ขอบคุณพี่ๆทุกท่านนะครับ ผมว่า s60 กะโห้ใกล้เคียงใช้ได้ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้