[Announce] อยากซื้อ-อยากได้-อยากขาย รบกวนลงประกาศในกระดานซื้อขาย Market place ที่ปักหมุดไว้ให้นะครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Anankhet, 14 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    เนื่องจากเว็บบอร์ดรกไปด้วยกระทู้ขายของจนไม่เป็นระเบียบ ขออนุญาติลบนะครับ หากมีความประสงค์ก็สามารถลงประกาศในกระดานซื้อขายได้นะครับ เพื่อลดโหลดของหน้าหลักและเว็บบอร์ดนะครับ ขอบคุณทุกท่านที่ปฏิบัติตามนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 พฤษภาคม 2013
  2. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    รบกวนเพื่อนๆปฏิบัติตามด้วยนะครับ อยากขายรถ อยากขายของช่วยไปโพสท์ในประดานซื้อขายด้วยนะครับ ถ้ามันรกผมก็จะลบอีก อย่าเคืองกันนะครับ

3. Anankhet

1,282
    5
    38
    ผมลบกระทู้ที่ลงขายนะครับ

4. Anankhet

1,282
    5
    38
    ยังมีมาเรื่อยเลยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้