[Help] ขอคำปรึกษาจากผู้ชำนาญ evo x ชี้ทางสว่าง

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Farmm, 24 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Farmm

Farmm Guest

0
    0
    0
    EvoX หน้าใช้ไหมครับ
    Evo x มีรุ่นตัวไหนบ้างหรอครับ และspec เป็นยังไงราคาเท่าไหร่ครับ และ spec ตัวไหนหน้าใช้กว่ากันครับ
    แล้วถ้า Evo x กับ อิมแมว sti ตัวไหนคุ้มราคากว่ากันครับ
    และตัวไหนหน้าเล่นกว่ากันครับ คือผมกะจะหามาใช้อยู่อ่ะครับสองนัวนี้รถในฝันเลยครับ

และนำเข้าจากไหนได้บ้างครับ ราคาประมาณเท่าไหร่

2. Bom_evo

Bom_evo New Member Member

28
    1
    0
    อันนี้แล้วแต่ชอบเลยครับอีโวจิงๆก็น่าใช้ทุกตัวถ้าชอบรถประเภทนี้แล้วแต่สภาพรถกับคนดูแลมากกว่า ส่วนฟิลลิ่งตอนขับจะต่างจาก 7-9 เพราะคันใหญ่และหนักกว่า
    รถเดิมspecพอๆกันหมดครับเกือบๆ 300 ม้า รุ่นถนนมีแต่ GSR เหมือนๆกันหมดต่างกันที่รายละเอียดเล็กน้อยๆ ปีหลังๆหรือรุ่น premium ก็จะภายในดูดีกว่าหน่อย
    EVO ค่าดูแลถูกกว่าอิมครับ แต่งง่ายแรงง่ายถูกกว่า นิสัยรถต่างกันเล็กน้อยแล้วแต่คนชอบเลย แต่ละคนก็ว่าไม่เหมือนกัน ราคารถแท้อีโวสิบป้ายแดงประมาณเกือบๆสี่ล้าน หาซื้อรถทำจะล้านกว่าๆครับ

สนใจ อีโว 10 ผมไหมครับ ว่าจะขายครับ 0845935858

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้