ปลายปีนี้จะมีมิตติ้งมั้ย

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย MIGHTY TURBO, 20 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MIGHTY TURBO

MIGHTY TURBO New Member Member

5
    0
    0
    อยากรู้วันและเวลาที่จะจัดมิตติ้งน่ะครับ อยากพบปะกับท่านสมาชิกหลายๆที่ผมยังไม่ได้รู้จักเลยน่ะครับ รบกวนด้วยครับ

2. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    มิตติ้งย่อยอาจจะมีคับ แต่งานครบรอบคลับน่าจะต้นปี ยังงัยรอท่านปาทานมาแจ้งอีกทีคับ

3. Hoa@HLc

Hoa@HLc New Member Member

678
    2
    0
    รอด้วยคน

4. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    รันด้วยคอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้