// มาแล้วค๊าบ..ภาพบรรยากาศ..มิตติ้งมหากุศลที่พุทธมลฑลเมื่อวันที่ 01/07/50 //

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย God level, 2 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ....สรุปเรื่องการมิตติ้งเมื่อวันอาทิตย์ที่ 1 ที่ผ่านมาคับ....อาจจะติดขัดไปบ้างต้องขออภัยด้วยนะคับ....เนื่องจากทางผู้ดูแลบอร์ด...มีเวลาเตรียมตัวกันน้อยอ่ะคับ...ก้อเลยอาจจะผิดพลาดในเรื่องของเวลา...ทำให้สมาชิกหลายๆท่าน...อาจจะงงและหลงกันไปบ้าง...แต่ก้อผ่านมาได้ด้วยดีนะคับ...เพราะสมาชิกเปอร์โยต์คลับของเรามีใจให้กันอย่างเต็มที่......(..ถึงแม้ฟ้าฝนอาจจะไม่เป็นใจไปซักนิดก้อเหอะ....)....

....เลยเก็บภาพบรรยากาศส่วนนึง...มาให้ได้ชมกันด้วยคับ....( คือว่าผมมาช้าอ่ะคับ..เลยได้บรรยากาศของการทำบุญมาได้น้อยอ่ะคับ )....ใครเป็นใคร...ของใครเป็นของใคร....ดูกันเอาเองเลยค๊าบบบบ....

...ขอบคุณเพื่อนๆสมาชิกทุกๆท่านมากๆนะคับบบ......

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 กรกฎาคม 2007
  2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ..มาต่อกันเลยคับ......อันนี้เป็นภาพตอนออกมาจอดกันที่ถนนอัคสะ...อ่ะคับ....

3. God level

1,028
    14
    38
    ....มาดูกันทีละคันเลยดีกว่าว่าใครมากันบ้าง....หุหุหุ....

....สตราดร้า...คันด้านบนก้อเป็นสมาชิกเปอร์โยต์นะคับ.....ขับ505 สีแดง....จำชื่อไม่ได้จิงๆต้องขอโทษด้วยนะคับ..
    ...พี่ก๊อบ...ขับวีออส...มากะสาว...แต่ไม่ยอมแนะนำ...เชอะ...
    ...พี่หนุ่ม..ขับAE110....มากะเจ๊....ข้าวใหม่ปลามันจิงๆ
    ...อาร์ต หมูบิน....ขับวีโก้....ฉายเดี่ยว.....แต่เสียวสุดๆ..
    ...กระผมเอง...มาคนเดียวเหง๊าเหงา..
    ...เต้......มาเดี่ยวเหมือนกันแต่เห็นว่าจะไปเกี่ยวเอาข้างหน้า...อิอิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 กรกฎาคม 2007
  4. God level

1,028
    14
    38
    ...ต่อๆๆ...

...คุณเก่ง...
    ...น้าตึ๋ง...
    ...คุณนัท....สมาชิกใหม่...
    ...ป๋ารัน....
    ...คิม...

5. God level

1,028
    14
    38
    ...ต่อๆๆ....เรียงตามลำดับภาพเลยนะคับ....

....น้องเบลล์...ผู้มากับความมึนงง....อิอิอิ...

....เอก - เอ......ผมจำไม่ได้ซะทีว่าคนไหน เอก คนไหน เอ กานแน่.....

....และก้อมีภาพ เสี่ย ที่มีมือปืนคอยประกบ ซ้าย - ขวา...

...คู่รักใหม่ของชาวสิงห์เกิดขึ้นอีกคู่แล้ว......แล้วจะคอยเชียร์แระกานเนอะ....หุหุหุ

6. God level

1,028
    14
    38
    ...เรามาเจาะดูรถ 505 ของสมาชิกใหม่คันนี้กันบ้างดีกว่า.....เป็นรถของ คุณนัท คับ.....โหดได้ใจเลยทีเดียว.....ของซิ่งมีครบ....ไม่น้อยหน้ารถญี่ปุ่นเลยนะคับ...มาดูกานเลยดีกว่าว่าอารายเป็นอารายกันบ้าง....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 กรกฎาคม 2007
  7. God level

1,028
    14
    38
    ...สีสวยไม่ธรรมดาเลยคับคันนี้.......ขึ้นแพใหม่เลยซะด้วยน้า......

8. God level

1,028
    14
    38
    ....อันนี้เป็นบรรยากาศหลังจากการไปทำบุญคับ......ก้อออกมาทำบาปต่อเลย.....5555+

9. God level

1,028
    14
    38
    ...บรรยากาศโดยรวม...ชื่นมื่นดีคับ.....อาหารก้ออร่อย......สมาชิกเป็นกันเองมากๆ....(เท่าที่เหลือ...หลังจากที่หลงกันอ่ะนะ....เหอๆๆๆ)

10. God level

1,028
    14
    38
    ....เหมือนเดิมดีคับ......คลับเรา.....คนไม่ดื่มก้อไม่ดื่มซะเลย....ไอ้คนดื่ม....ก้อซะ........

...สรุป...เมาเหมือนเดิม.....อิอิอิ....

11. God level

1,028
    14
    38
    ....วงดนตรีวงนี้...ร้องดังอิ๋บอ๋ายเลย...คุยกานแทบไม่รู้เรื่อง...

...ป๋ารันขำซะน่ารักเชียว.....งานนี้ก่อนเลิกมีกานดวนคิวกันระหว่าง.....อาร์ต มาหาเฮีย...กะ....ตึ๋ง ศิษย์ฉ่อย..ด้วยนะ....แต่เสียดายที่ลืมถ่าย.....กะลังตึงเลย...อิอิอิ....

...สุดท้ายแระ....ถ่ายให้คนอื่นดูซะเยอะแระ.....ขอผมถ่ายมั่งแระกานเนอะ......ห้องน้ำที่นี่เขาสะอาดดีเจงๆ.....เหอๆๆๆ....เอิ๊กๆๆๆ.....

....ขอตัวไปทำงานก่อนนะคับ....ตั้งแต่บ่ายมายังไม่ได้ทำงานเลย...ยังงัยรอรูปจากกล้องของพี่ก๊อบอีกส่วนนึงแระกานนะคับ.....

12. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    :D :D ขอบคุณครับโบว์สำหรับรูปสวยๆๆ

13. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    เบล จ๋า พี่ขอ โต๊ด T-T

14. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    รูปสวยงาม มาก ๆ เยยงับ อิอิ

ปล. ไมเป็นไรครับพี่โอม ยังไงผมก็หลงงอยู่ดี 5555 :D

15. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    ภาพบรรยากาศ ชาวสิงห์ร่วมกันสร้างกุศล ให้ชาวสุนัข ณ.พุทธมลทล ครับ

เริ่มแรก ก็ วีโก้ นายอาร์ท ขอบคุณครับ สำหรับพาหนะที่เอามาขนข้าวสาร :D :D

เหล่าบรรดาสมาชิก ที่นิยมการทำบุญ มารวมตัวกันพร้อมหน้าพร้อมตา

ปล.ผมและทีมงาน ต้องขออภัยสมาชิกทุกท่านด้วยทั้งเรื่องเวลา สถานที่ และ การนัดหมายต่างๆ
    โอกาสหน้าจะพยายามไม่ให้เกิดเหตุการณ์ อย่างนี้อีกแล้วครับ:cry: :cry: :cry:

16. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    สถานที่ ที่ไปร่วมกันสร้างกุศลในครั้งนี้ คือ เกาะสุนัขครับ อยู่ในพุทธมลฑล ทราบว่า มีสุนัขจรจัดและที่คนใจร้ายเอามาทิ้งไว้ที่นี่เป็นจำนวนเยอะมาก
    1.ใน 1 วันที่นี่ต้องใช้ข้าวสาร 1 กระสอบ (50กก.)/วัน ในการเลี้ยงสุนัขทั้งหมด
    ปล. สิ่งของที่นำไปบริจาควันนั้น คือ ข้าวสาวไห้ จำนวน 2 กระสอบ (100กก.)
    โดยมีเจ้าตัวนี่เป็นฝ่ายต้อนรับประจำเกาะสุนัข

17. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    ร่วมกันถ่ายภาพหมู่เป็นที่ระลึกกันครับ

18. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    ทีนี้ก้มาดูบรรยากาศ ชาวสิงห์ ณ. ถนน อักษะ (อุทยาน)

19. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    มาดูคันแรกเลยดีกว่า
    1. สก.(โสดเฉพาะกิจ) โบว ช่วงนี้โสดเจงๆ:D
    2. น้องเต้ ซุ่มโป่ง :D
    3. คุนเก่ง เจ้าของ โปรเจค เปอร์โยคอกลม :D

20. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    4. น้าตึ๋ง เจ้าของฉายา คาสโนวา เครื่องแรงไม่พอ แรงยังดีอีกตางหาก แว่วว่า ช่วงนี้ HOT เหลือเกิน
    5. คุน นัท เป็นรถที่ทำ นานเจงคับ 7 เดือน แต่ได้มาแบบนี้ ผมก็ยอมล่ะ
    6. ป๋ารัน เจ้าของตำแหน่ง ผู้ที่ครอบครอง สิงห์น้อย เยอะที่สุดขณะนี้ 5 คันได้แล้วมั้ง :D :D

21. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    7. น้องคิม กันหน้าค่อยดูเป็นกันชนหน่อย มางานนี้สวยเชียว ว่าแต่อย่าเอาไปไถ ถนนเล่นอีกนะคิม :D :D
    8. น้องเบล น่ารักมากคับ หลงแล้วหลงอีก มาจากดอนเมือง มาหลงนอกเมืองแต่กลับบ้านได้ก็เก่งแล้วว่ะเบล
    9. น้องเอก ได้ข่าวว่าตอนกลับรถ จะ ถอยลงไปเลี้ยงปลาดุกซะงั้นอ่ะ (ระวังโดนเงี่ยงปลาดุกแทงนะเว้ย)

22. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    มาดูบั้นท้ายกัน:D :D :D

23. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    1. อ้ายโบว์ เอ็งนั่งทำไรหว่า

24. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    อ่อ..ที่แท้มันเป็นยังงี้นี่เอง
    ปล. สงสัยโบว์เอ็งต้องไปตรวจสุขภาพซะหน่อยแล้วว่ะท่าทางจะม่ายค่อยดี เขียวมาเชียว :D :D :D :D

25. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    น้ำเขียว มิรินด้า

26. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    รูปสวยมากมายครับพี่.............ชอบๆเปอร์โยนี่ถ่ายรูปสวยจิงๆครับ

ปล..............เต้ไม่ซุ่มนะครับ

27. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    รูปสวยครับพี่..........แสงดูโหดดีครับพี่

ปล......ที่พี่โบบอกเต้ไปเกี่ยวเอาข้างหน้าเต้ยังหาที่เกี่ยวไม่เจอเลยก้าบ........อิอิ

28. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    รูปสวยมาก ๆ เลยงับ :D

อิอิ เต้ยังคงยืนยันว่าเป็นรถบ้านอยู่เหมือนเดิม :D

ปล.ที่ผมหลงบ่อย ๆ ก็เพราะผมชอบหลงในใจสาว ๆ นี่ครับ คริคริ :p

29. pek_photo

pek_photo New Member Member

4,594
    1
    0
    เสียดายมากไม่ได้ไปอ่ะ...........................

30. pek_photo

pek_photo New Member Member

4,594
    1
    0
    อดไปอ่ะเสียดายโคตร..................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้