// มาแล้วค๊าบ..ภาพบรรยากาศ..มิตติ้งมหากุศลที่พุทธมลฑลเมื่อวันที่ 01/07/50 //

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย God level, 2 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆๆนะครับ

2. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
  3. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ม้ายด้าย ปาย แงๆๆๆ

4. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    ขอขอบคุณ สมาชิกทุกท่านที่ได้มาร่วมกันสร้างบุญ สร้างกุศล ในครั้งนี้ด้วยครับ

ปล.กิจกรรมในครั้งนี้ได้ทำให้รู้ว่า ชาวPEUGEOT CLUBทุกคนใจบุญชอบที่
    จะช่วยเหลือเพื่อนมนุษย์ด้วยกัน (ถึงแม้ว่าเค้าจะไม่ได้เป็นมนุษย์ก็ตาม) ขอบคุณครับ

ทางทีมงานหวังว่า กิจกรรมในครั้งนี้จะทำให้สมาชิกทุกท่าน รู้สึกอิ่มบุญ กันท่วนหน้านะครับ
    และคราวต่อไปจะหากิจกรรมดีๆแบบนี้มานำเสนอกันอีกนะครับ ใครมีสถานที่ๆน่าสนใจ
    แนะนำมากันได้นะครับ

สุดท้าย ขอบคุณ น้องหมาทุกตัวด้วยครับ ที่ทำให้CLUBแห่งนี้ ยังมีคนที่ดีๆอยู่ร่วมกัน

5. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    แจ่มเลยโบว์เอาไว้โอกาสหน้าครับจะจัดแบบนี้อีก ดีป่าว

6. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ดี ครับพี่ กอล์ฟ
    งั้นคราวหน้า ก็ จัด ไป ทำบุญ ให้ กับน้องๆ ที่ขาดแคลน ค่า เทอม ค่าหน่อยกิต กันดีม่ะครับ
    อิอิ

7. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0

ซึ้ง ครับ :cry:

8. ohmmemy

1,077
    4
    38
    พี่ กอล์ฟ.....................T-T................................

9. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    แบบว่าช่วงนี้เปงหวัดอ่าพี่ก๊อบ...เหอๆๆๆๆ...แหล่มมากคับ...

10. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38

....ยังงัยก้อได้อ่ะพี่....แต่มีบางคนมาบอกผมว่า...อยากกินเหล้าอย่างเดียวอ่านะ.....55555+

11. 406sR_SabA

406sR_SabA Member Member

131
    3
    18
    โห~~ ไปกันเต็มเลย พลาดอีกแล้วเรา

12. naramit 405

naramit 405 New Member Member

157
    0
    0
    รถสวยๆทั้งนั้นเลยครับเสียดายไม่ไปด้วย

13. God level

1,028
    14
    38

...โอกาสหน้ายังมีคับ..โภ....ไว้เดี๋ยวเจอกัน....ไม่ได้เจอ 406 ตัวแรงนานแระนะเนี่ย...พี่ๆเขาก้อคิดถึงกันคับ.

14. su - kha

su - kha New Member Member

78
    1
    0
    เสียดาย

15. 406sR_SabA

131
    3
    18
    ต้องขอโทษด้วยจริงๆครับ พอดีผมพึ่งกลับมาจากญี่ปุ่นเมื่อวันเสาร์นี้เองครับ
    แล้ววันอาทิตย์ก็เป็นวันเกิดป๋ะป๋าผมพอดีเลย พลาดไป.....แหะๆ

รถผมใกล้เสร็จแล้วละครับ อีกไม่นานเกินรอ

16. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ทำไมผมต้องงานเข้าด้วยเนี่ย โถ่อยากไปแทบตาย

17. 505.1JZge+T

505.1JZge+T New Member Member

113
    1
    0
    คุณนัท ที่รถสีน้ำตาลอ่ะ เสาที่ผ่านมา ไปทำไร เซียงกงบางนาครับ พอดี ขับสวนกะผมไปอ่ะ อิอิอิ .................ชอบกะจก สีชา จัง

18. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    โห....เป็นไรไปกานหมดเนี้ย

19. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    โอ้ว...เพิ่งมีโอกาสเข้ามา..บรรยากาศหน้าไปจิง ๆ ..นี่รถยังไม่เสร็จเลย..หง่า..
    อดจนได้ตรู..เซ็ง

20. 406sR_SabA

131
    3
    18
    พี่กอล์ฟ มีมีทติ้งเมื่อไรโทรมาบอกผมด้วยนะครับ

21. God level

1,028
    14
    38
    น้าหนึ่งได้เครื่องยังอ่ะคับ....รอชมสเตปใหม่....เสดไวๆนะคับ...

22. เล็ก 305

เล็ก 305 New Member Member

37
    1
    0
    เห็นหน้าตาโหดๆอย่างนี้...ธรรมมะธรรมโมนะครับ..สุดดดยอดด

23. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ไม่เห็นมีใครโหดเลยครับพี่............มีแต่คนน่ารักครับ.............อิอิ:D

24. mangpor45

mangpor45 New Member Member

3
    0
    0
    จัด กัน อีก เมื่อ ไหร่

ขอ ไป ด้วย คน นะ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้